Kwanini Wasichana Wanawaomba Sana Hela Wanaume

dingi ni sehemu ya wanzilshi-weusi wa mgodi huo,ni mkongwe wa mikataba ya madini enzi za nyerere,an alilitumikia taifa kwa unyofu japo hakupata stahili ya nguvu zake,"nitamkumbuka daima sababu yeye ni sehemu kubwa ya. Akapata wazo la ziada la kusogeza siku, si akallipaka pilipili gari lote. Heshima ya kuitwa kwa jina la ukoo wa mumewe kunamuongezea uzito wa hadhi katika jamii. Baada ya kujua hilo, siku zote nimekuwa nikijiepusha sana na kupinga hoja ambazo sina uthibitisho nazo badala yake nikiziona ni za msingi huwa. KTN News Kenya 256,273 views. Katika uchunguzi wetu, ilibainika pia kuwa idadi kubwa ya wasichana wanaojiuza katika viunga mbalimbali jijini Dar ni wanafunzi wa vyuo vikuu wanaofanya biashara haramu ya kuuza miili kwa wanaume ili kukidhi mahitaji ya kila siku kuendana na mfumuko wa bei. kuna matozi wanahonga mpaka malaki na milioni halafu unawacha hela ya ugali unapikiwa pilau ukimaliza kula unakwenda kulala, bwege kama wewe lazima uchapiwe dadeki zako. Xxx Tanzania Wanaume Kwa Wanaume Kufilana. 4 Ubahili hapa wengi wa wanaume ndio hupigiwa sana wake zao, mke anahitaji matumizi yake binafsi sio kula na kulala tu au kumnunulia madira na chocolate za kichina. SUKARI, SABUNI YA. Kungoja mpaka tuseme "Ndiyo namchukua huyu mwanamke kuwa mke wangu/ au mwanamume kuwa mume wangu" ni muhimu sana. Dhumuni la blog hii ni kukupa taarifa za vipindi vyote vinavyofanyika katika radio ya PAMOJA FM Furahia na pata habari za kitaifa na kimataifa,Michezo na burudani,Habari na vituko vya mastaa wa bongo na nje ya bongo Lakini pia habari hizo zinapatikana kwa kina kupitia vipindi vyetu vya radio katika masafa ya 98. "Wanawake wengi walikasirishwa na tabia ya wanaume kutojali miili ya wachumba wao. Biblia inasema mwanaume atawaacha baba yake na mama yake na ataambatana na mkewe ila kwa kweli ni wanaume wachache sana wanaofanya hili. Wanaume wengi sana huficha makucha yapo wanapotaka kuoa,hujifanya wastaarab sana, lakini baada ya ndoa kufika miaka 2 au 3 mambo huenda ndivyo sivyo, unakuta mwanaume amekosea kosa ambalo hata mtoto akiona anajua kweli baba kakosea, lakini wanaume wanjifanya Manunda, hawakubali makosa, wala nini. Halafu anakwambia hela aliyo nayo na ukipiga mahesabu unaona ni kama ile ya kutumia mkiwa out. Asilimia 94 ya damu yako ni maji, asilimia 85 ya ubongo wako ni maji, asilimia 27 ya mifupa yako ni maji, asilimia 75 ya mwili wako ni maji. Inasemekana kwamba m teja anapohudumiwa masaji, anaruhusiwa kuomba huduma ya ziada (penzi) halafu hutozwa kwa bei ya maelewano kati yake na mtoa huduma na k ondomu siyo muhimu maana mteja ni mfalme, kwa hiyo anayetoa fedha ndiyo huomba aina ya mtindo anaopenda. Website For Tanzania Exclusive Music Hit Including Bongoflava, Online Singeli , Gospel Songs, Nigerian Hits, Kenyan and Ugandan Hits. Wanaume wengi walioulizwa sababu za kuwatumia na kuwatelekeza wanawake wa jinsi hii walisema kuwa, kwa kutembea, kuonekana nao au kufanya nao mapenzi, wanaume hawa hujihisi sifa sana, hususani wanapoonekana na wanaume wenzao, yani ni kama vile timu ndogo iliyopata nafasi kucheza katika kombe la dunia. Kwa upande. Wasichana wawili mapacha wa kichina wamefanikiwa kuwa mapacha wa kwanza kubadili jinsia na kuwa wanaume. (Makofi) Pia kuna shule ya Taro. Tangu nimegundulika nina virusi vya ukimwi ni idadi kubwa ya wasichana niliotembea nao, wanafunzi, wake za watu, machangudoa, ma sugar mamy, wasanii maarufu wa muziki na wa filam, wasichana maarufu. Wasichana wamewaingiza wachumba wao madeni yasiyo ya lazima kwa ajili tu ya sherehe za harusi. Mfano kama kijana ameoa mwanamke ambaye wamepishana sana umri, kijana anaweza kutamani mkewe awe anavaa yale mavazi ya ujana ambayo huvaliwa na wasichana mitindo na mishono ya kiujana ili atakapokutana na marafiki zake waone kuwa ana mwanamke ambaye anakwenda na wakati. Na nilipo muuliza bibi juu ya mkopo huo. Wasichana wafupi wanafurahisha Wasichana wafupi wananifurahisha sana…. Duuuh Sent using Jamii Forums mobile app. php on line 118. Shamsa pia ni mmoja wa wasichana wachache walio kuwa wakiwapelekesha puta wanaume ndani na nje ya darasa letu. Bahati mbaya kuzaliwa kwake akiwa na sura nzuri na urembo usio na kifani kunamfanya apate mateso makubwa sana kutoka kwa wanaume ambao kila mmoja akiwemo hata baba yake wanamtumia kimapenzi na baadae kumuacha akipata mateso makubwa mno. Nawataka mbadilike na mbebe majukumu yenu kama mababa wa familia. Walisema wanaume wengi wana tabia ya kupenda kucheza ngoma yenyewe bila kufahamu tabia hiyo huwazima wanaume kabisa wakakosa hamu ya uroda," unaeleza utafiti huo. KIJIWE MAHARUFU CHA HABARI AFRICAのメンバー288,453人。Humu ni mwendo wa Vichekesho na Matukio ya Kuvunjambavu na simulizi mbali mbali za maisha. Utafiti huo ni sehemu ya utafiti wa Shahada ya Uzamivu ambao ulionyesha kuwa wagonjwa wengi wa saratani ya mdomo walikuwa ni wanaume wenye umri wa miaka kati ya 38 na kuendelea na wanawake ni 31. Wengi wanasahau kuwa wakuambatana naye ni mke badala yake wanaambatana na mama au dada na kumuacha mke akisumbuka na kutokupewa nafasi yake. Naamini siku moja atakuja kukamatwa mtu asiyetegemewa kabisa na kila mmoja atabaki mdomo wazi. Duuuh Sent using Jamii Forums mobile app. Pichani ni kamati ya Miss Tanzania ambayo kila mwaka ina jukumu la kuratibu zoezi zima la kumsaka Mrembo wa Tanzania (Miss Tanzania) ambaye huwa ndio mwakilishi wetu katika mashindano ya urembo ya dunia (Miss World) kama haya yaliyomalizika hivi karibuni. kusema ukweli kumezuka tabia za ajabu sana hapa mjini,mimi sizielewi ila naomba wasichana wa mjini mmbadilike,hivi msichana akimuona rafiki yake ana bf lazima naye aende hapo?mnatia aibu na unafiki wenu wa hapa mjini kujifanya mashosti kumbe mnakaangana,wanaume wapo wengi kwanini umchukulie mwezio bf na ni rafiki yako?,acheni tabia za ajabu na leo nime wa stahi tuu,sitaki kujivunjia heshima. Ndio maana napenda sana wanaume wachangie hii mada please. Alisema alikwenda kutafuta nguvu ya giza kwa ajili ya kutongoza wasichana. 00 isipokuwa Amsha, ambapo mapato ya wastani kwa mwaka yalikuwa juu sana. Wanaume wengi walioulizwa sababu za kuwatumia na kuwatelekeza wanawake wa jinsi hii walisema kuwa, kwa kutembea, kuonekana nao au kufanya nao mapenzi, wanaume hawa hujihisi sifa sana, hususani wanapoonekana na wanaume wenzao, yani ni kama vile timu ndogo iliyopata nafasi kucheza katika kombe la dunia. Walimu wangu hayati Maprofesa Archie Mafeje na Cynthia Nelson wa Chuo Kikuu cha Kimarekani kiliyopo Cairo–Egypt, wamechangiya sehemu kubwa katika mafanikio ya masomo yangu. Ushirikiano wa wanawake katika shughuli hizi za kujipatia hela ulitofautiana sana na haukuwa na uhusiano na hali ya k'uchumi-jamii katika mkoa. kuna usi umeingia unaitwa mwana mke mvuto, unaharufu nzuri sana japo ni kali kwa wale wasiopenda harufu kali lakini maajabu ya huu udi ni mengi raha yake ya kwanza ni kujifukiza, wanawake wachache sana wanaweza kujifukiza udi na raha ya kujifukiza udi, wengine huweka kwenye nguo lakini utamu wa kujifukiza ni pale unapojifukiza kunako, na unataka kujua kwanini muulize anayeingia ( kunakuwa na. Aliweza kufanya ngono na wasichana 1000 na alikuwa katika chuo kikuu cha Ghana,Legion,Accra. Alikuwa na pete aliyokuwa akiitumia kutongoza wanaume na wanawake ili afanye nao mapenzi. Nami nikawa muwazi nikamueleza kuwa ni mpenzi wangu japo sielewi kwanini ananificha kuhusu msiba. Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu “good time girls” na wala sio wake wakuoa. 10 umemaliza yote. kiukweli mimi sipendi ugomvi, na haya nisinge yasema kama yeye asingekuja kuongea uongo, yani hata sababu kubwa ya mimi na yeye kutofautiana ilikua ni kitu kidogo tu anakipeleka kwenye media na ikafika time anasema hanitaki ila mimi ndio namng’anga’nia wakati ukweli ni kwamba alikua analetwa nyumbani na rafiki zake na ndugu zake akilia anaomba isuluishwe turudiane, mpaka anampigia mama. @rmziwanda you are a star. Yasinta alikiri kuwa alikuwa akipata sana mitihani ya kutakwa na wanaume, wengine wakiwa ni wababa wazima wakuweza hata kumzaa mara tano lakini alikuwa amejiwekea nadhiri ya kutofanya mapenzi kabla ya ndoa, pia alikuwa amepanga kuwa hataolewa mpaka awe amejenga nyumba yake mwanyewe, kitu ambacho amefanikiwa kwa kiasi kikubwa. wrong cut - Femina HIP. MAHUSIANO: Kwanini wanaume wengi siku hizi wanahofia kuoa wanawake warembo 'wazuri wa sura' lakini wapo tayari kuwafanya michepuko yao? 2019/05/26 Ni ukweli kwamba wako wanawake wengi warembo sana, ambao wanahesabu kuwa ni Baraka na jambo la kumshukuru Mungu kwa kuwaumba wenye sura nzuri na wenye mvuto. Huyu jamaa alikuwa na namna yake ya uandishi yenye kufurahisha sana, alikuwa anaonya, anakemea, anajisifu, anajitukuza na akiamua kusifia anasifia japo ni mara chache sana!. Maji ni uhai, bila kunywa maji kila siku ni sawa na kwenda dukani bila hela mfukoni. Unaambiwa Charity alikuwa anachafukwa sana pindi anapolisikiaga hilo jina. kuna matozi wanahonga mpaka malaki na milioni halafu unawacha hela ya ugali unapikiwa pilau ukimaliza kula unakwenda kulala, bwege kama wewe lazima uchapiwe dadeki zako. Wanaume wengi walioulizwa sababu za kuwatumia na kuwatelekeza wanawake wa jinsi hii walisema kuwa, kwa kutembea, kuonekana nao au kufanya nao mapenzi, wanaume hawa hujihisi sifa sana, hususani wanapoonekana na wanaume wenzao, yani ni kama vile timu ndogo iliyopata nafasi kucheza katika kombe la dunia. Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu "good time girls" na wala sio wake wakuoa. Hawa wananunua kwa kubadilishana ‘barter trade’. doing a U-turn on their warnings to us to stay away from high-cholesterol foods since the 1970s to avoid heart disease and clogged arteries. Wasichana na wanawake wa Kiyazidi wanalazimishwa kufuata misingi ya dini ya kiislamu, na wakikataa wanakutana na adhabu kali ya kubakwa au kuuliwa, kitendo kinachowafanya wengi wakimbie nchini mwao. Wavulana na wanaume wengi wanatumia hivyo vitu kutongoza wasichana ili kufanya. Niliumia sana tena sana,hali ikazidi kuwa mbaya pale nilipofika nyumbani na kukuta nyumba tunayoishi imefungwa na makufuli mengine na benki waliitaifisha kwa madai bibi yangu alikwenda kukopa shilingi milioni hamsini na takribani miaka mitatu ilipita na hakuweza kurejeha kiasi walicho kubaliana kwa mwenzi. Mwandishi ameonesha tatizo linalosumbua wanawake wengi, Wanawake wengi wamekuwa na fikra potofu. Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu "good time girls"na wala sio wake wakuoa. Kama wewe ni mpenzi wa muziki wenye midundo ya reggae au michanganyiko ya reggae na aina zingine za muziki kama zouk, african jazz nk uwezekano ni mkubwa sana kwamba umeshawahi kumsikia au kumuona jukwaani Ras Nas au kwa jina lingine Nasibu Mwanukuzi. Kwa wanaume na. Maongezi yetu yaliishia hapo kilichofuata ilikuwa ni kupeana ratiba ya muda wa kuanza kufanya mazoezi. Nawapongeza kwa uvumilivu wa muda mrefu, na sasa wanaanza kuona faida ya muziki wao. Pesa taslimu milioni moja ilikuwa imenitoka tayari ili kufanikisha jambo hili. Hivi tatizo linaweza likawa ni nini wakuu?. 0 Top locations Samora Avenue, Tanzania, Kambakochi BEACH Cottage. Wasichana wengi wanawapenda Sana wanaume wenye mafanikio na wanasahau hayo mafanikio yanaweza kuondoka muda wowote ,, na wanawazingua Sana wanaume wasio na mafanikio na bila kukumbuka kwamba mafanikio yanaweza kuwafikia muda wowote kwa sababu hawako nayo Kabisa #usimdharaumtuyeyote. MWEZI-10000,. Walikuwa ni wasichana waliokosa heshima ndio walikuwa wakimsema mama huyo, mpaka mama asha akakata tamaa na kukaa pembeni mana alikuwa kwenye nafasi ya kuitwa lakini akajikuta karudi nyuma ili asichekwe na watoto kulingana na umri wake. Watu hawa wapo huko mitaani na hii hutokana na kuiga pamoja na kukosa kazi za kufanya. Halafu anakwambia hela aliyo nayo na ukipiga mahesabu unaona ni kama ile ya kutumia mkiwa out. Maongezi yetu yaliishia hapo kilichofuata ilikuwa ni kupeana ratiba ya muda wa kuanza kufanya mazoezi. Ndio maana napenda sana wanaume wachangie hii mada please. ‘’Nakerwa sana na matumizi ya fedha kutafuta uongozi jambo ambalo linawanyima fursa watu wenye vipawa vya uongozi kutuongoza, mimi sina hela, lakini kadri siku zinavyozidi kwenda watu wanazidi kunifuata’’alisema Makamba. Nanyi wanaume waogopeni sana wasichana wenye tabia kama hizo maana hawana mapenzi ila wapo kimaslahi zaidi!!!! Na pia watoto wa kiume epukeni kujitafutia magonjwa makubwa kwa kuwanyonya hawa wasichana sehemu zao za siri. Hata wale wanaume wachache waliokuwa na hao wanawake kwa muda wa maswali haya wameeleza jinsi wanavyohisi wanatumia fedha nyingi na yamkini zaidi ya wanavyojiweza. Kuwa baadhi ya mambo ni ya wanaume tu hayamuhusu mwanamke, mfano , uongozi , kufanya kazi , kumiliki njia za uzalishaji mali, kujitegemea wao wenyewe n. Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu “good time girls” na wala sio wake wakuoa. "Wanawake wengi walikasirishwa na tabia ya wanaume kutojali miili ya wachumba wao. Akapata wazo la ziada la kusogeza siku, si akallipaka pilipili gari lote. PESA kiukweli ina faida sana ni muhimu kwa mtu yoyote kuwa nayo ila pesa peke yake haiwezi kuleta ukweli wa maana halisi ya furaha ya maisha, (5). SUKARI, SABUNI YA. Queen of Peace Media Recommended for you. @anethkushaba ulitisha sana na band yako. JIMAMA MTAA WA PILI (sehemu ya 10) ILIPOISHIA. Ana digrii ya BA education. Inasikitisha sana hawa wawakilishi wetu kujiongezea posho wakisema kuwa gharama za maisha zimepanda, kwenye hali kama hii ya sasa hakuna njia yeyote utakayo weza kutumia kuhalalisha ongezeka kama hili, anasema. Wasichana hao wanatoka katika vitongoji vya Kigamboni, Kurasini, Temeke Kusini na Chang’ombe. Hivyo wasichana wanaotaka wathaminiwe na wanaume waweke msimamo wa kutolala nao hadi ndoa itakapofungwa. Amesema kuwa mwanamke yeyote atakayenunua ubikira wake ni sharti awe mwenye heshima. WASIOPENDA MAKUU: Kuna wanawake wengine wanakuwa na tabia za ajabu sana kiasi kwamba yaweza kuwa kero kwa wanaume. Mheshimiwa Mwenyekiti, naiomba Serikali mahitaji yao wanayo, upanuzi wao wanahitaji mabweni mawili, madarasa manne, bwalo moja na jengo la utawala moja, kiasi cha shilingi kama zaidi ya milioni 400. コイズミ照明 LED ブラケット 高-91 幅-622 出幅-85mm AB45427L 独特の素材,直営店に限定 お気に入りコイズミ照明 LED ブラケット 高-91 幅-622 出幅-85mm AB45427L , - teifnegar. amefunguliwa kwa jina la YESU - Duration: 6:22. ***** Kila maisha ya mwanadamu hapa duniani yana simulizi yake,ninaimani hata wewe msomaji wa chombezo hili la Njia Panda nawe una simulizi ya maisha yako na kila mmoja akipewa nafasi ya kusimulia mkasa wa maisha yako kiukweli tunaweza kujikuta tukivunjika mbavu kwa kicheko ama kutoa macho hata wakati mwingine. Kwa nini wanaume huumia zaidi kwenye mapenzi 💓 Mapenzi ni kitu cha ajabu sana, watu kutoka koo, makabila, mataifa na wenye rangi tofauti hujikuta katika dimbwi zito. Na ndio maana, katika makala hii, hatutagusia mbinu za kufanya mapenzi hadi umkojoleshe mwanamke, bali mambo ambayo wanawake wanayataka (wanataka kufanyiwa wakiwa kitandani), ili waweze kutosheka na raha wanazopewa na wenza wao. Unajua hata ukimwita kwa jina ambalo hana msisimko nalo lakini ukiwa unamtazama usoni ni rahisi sana kugundua kitu fulani, kama hajakipenda utaona kwenye macho na akikipenda pia utaona. Asante kwa kuelewa. Wavulana na wanaume wengi wanatumia hivyo vitu kutongoza wasichana ili kufanya. Mimi kabla sijaja huku Ugaibuni kuna msichana nilitokea kumpenda sana tena sana, nilifanya kila mbinu ili niwe naye, lakini alinitolea nje tena mbali tu na kutoa sababu kibao. 00 isipokuwa Amsha, ambapo mapato ya wastani kwa mwaka yalikuwa juu sana. LEO ASUBUHI WANAFUNZI WA CHUO CHA UANDISHI WA HABARI (DSJ) NGAZI YA STASHAHADA- A MWAKA WA KWANZA. Ni ukweli kwamba wako wanawake wengi sana ambao wanahesabu kuwa ni baraka na jambo la kumshukuru Mungu kwa kuwaumba wenye sura nzuri na we. Jezebel II queen IMF-NWO @my JHWH -- io incomincio, ad essere seriamente, preoccupato, per la salute mentale, e per l'equilibrio psicologico, dei miei nemici! il loro cuore potrebbe spezzarsi, per la tristezza, vergogna, sensi di colpa e l'angoscia. Wasichana wamewaingiza wachumba wao madeni yasiyo ya lazima kwa ajili tu ya sherehe za harusi. Wanaume wengi sana huficha makucha yapo wanapotaka kuoa,hujifanya wastaarab sana, lakini baada ya ndoa kufika miaka 2 au 3 mambo huenda ndivyo sivyo, unakuta mwanaume amekosea kosa ambalo hata mtoto akiona anajua kweli baba kakosea, lakini wanaume wanjifanya Manunda, hawakubali makosa, wala nini. kwa wadada:sababu zinazo sababisha wasichana wengi kutopata wanaume wa kuwaoa Watu wengi wanajiuliza kwanini wasichana wengi kuolewa imekua tabu? Research imefanyika kwa wasichana na vijana wa kiume na kupata majibu sahihi. “Nampenda sana mume wangu, hilo halina ubishi na pia najua anateseka sana kule gerezani kwani nakujua lakini milioni 200 siyo hela ndogo ujue. Huku kwetu wasichana wa Kenya tunawachukulia kama kuku wa kisasa, " they are cheap, easy to prepare, but not tasty?. Hata hivyo, jitihada za kumuamsha ziligonga ukuta na mpaka paparazi wetu anaondoka eneo la tukio bado msanii huyo alikuwa hajitambui na mfukoni hakuwa na kitu, ikiashiria kuwa wahuni. Mwenyekiti wa NCCR-Mageuzi, James Mbatia anasema mfumo mzima wa utoaji wa posho nchini ni wa kifisadi. Uniwie radhi kwa hii habari ni ndefu sana ila nataka kushare na wamama na wababa kwa ajili ya kile kinachotokea ktk maisha ya ndoa unapobainika udanganyifu kwa mmoja wapo. Jamani mabinti acheni sio vizuri kumbuka hata na wewe utakuja olewa, kama unaona mwanaume haonyeshi muda na wewe muache na sio kumfanyia visa. dingi ni sehemu ya wanzilshi-weusi wa mgodi huo,ni mkongwe wa mikataba ya madini enzi za nyerere,an alilitumikia taifa kwa unyofu japo hakupata stahili ya nguvu zake,"nitamkumbuka daima sababu yeye ni sehemu kubwa ya. Ongezeko la waislamu duniani linatisha sana, kwani miaka mia moja 100 iliyopita, yaani 1900, waislamu dunia nzima walikuwa 14 Million. Mambo vipi wanaume wenzangu? Kuna kautafiti nimekafanya nimegundua,wanaume wengi tunapenda kuwa na wanawake walimu,ila mambo yako tofauti kwa wanawake wengi hasa warembo hawataki kuwa na mahusiano na wanaume walimu hasa wa Primary na Secondary. Wanaume wengi walioulizwa sababu za kuwatumia na kuwatelekeza wanawake wa jinsi hii walisema kuwa, kwa kutembea, kuonekana nao au kufanya nao mapenzi, wanaume hawa hujihisi sifa sana, hususani wanapoonekana na wanaume wenzao, yani ni kama vile timu ndogo iliyopata nafasi kucheza katika kombe la dunia. Wanaume walioneshwa picha za makalio ya wanawake wengi na asilimia kubwa iliwapendelea wanawake wenye makalio yaliyopinda kwa kiwango cha 45. WANAWAKE wengi waliowazuri wa sura huwa wanapenda kuolewa na wanaume wabaya wa sura. Ni rahisi sana, soma kupitia macho yake kila unachomfanyia, utaujua ukweli. Sukari ikiisha anataka ajue iliisha ishaje na kila mara huhisi mke anamuibia hela labda akajenge kwao, huwa msumbufu sana na mgumu kutoa hela. Hata kama hupewi mara tu baada ya tendo kama wanavyofanya changudoa wanaosimama barabarani, lakini unapewa pesa za matumizi na mtu ambaye si mume wako kisha ukampanulia miguu, jua wewe ni changudoa au tunaweza kukuita changudoa mwenye kiwango. コイズミ照明 LED ブラケット 高-91 幅-622 出幅-85mm AB45427L 独特の素材,直営店に限定 お気に入りコイズミ照明 LED ブラケット 高-91 幅-622 出幅-85mm AB45427L , - teifnegar. Kama wewe ni mpenzi wa muziki wenye midundo ya reggae au michanganyiko ya reggae na aina zingine za muziki kama zouk, african jazz nk uwezekano ni mkubwa sana kwamba umeshawahi kumsikia au kumuona jukwaani Ras Nas au kwa jina lingine Nasibu Mwanukuzi. na akihitaji kweli kuweka alarm system mapema awezavyo. KTN News Kenya 256,273 views. Unapokuwa huna kazi ya kufanya ni rahisi sana fikira zako kuzielekeza kwenye ngono na hivyo kulazimika kila wakati kujisikia kufanya hivyo. Hata sielewi kwanini,kwa sababu ukimuona mwanamke amezivaa mkononi wala hutoweza kupata hisia za ajabu,lakini ukiziona zipo kiunoni lazima upate hamu kama wewe ni mwanaume wa ukweli. 331 Mitglieder. Alisema kwa sasa vimwana 12 wanaendelea kujifua chini ya Miss Temeke 2006, Jokate Mwegelo, ambaye anawafundisha mbinu za kutumia vyema jukwaa, unadhifu, kujengwa kisaikolojia na kuwapa uwezo wa kujiamini na hata kujibu maswali. MICHANGO ILIYOTOLEWA NA DSJ:. Harufu ya samaki feri ni tofauti sana na ukiwa umeshawahifadhi kwenye jokofu, unamwambia dereva wako Ibrahimu huku mnatembea kuelekea kwenye soko la samaki. Kwanini wanaume wa Kenya ni wabahili? The Lounge: 38: Feb 16, 2018: Kenya: Comment Section from a Youtube Video is killing me with laughter: The Lounge: 27: Jun 10, 2017: Fundi wa satelite dishes now in Kenya: The Lounge: 0: Apr 3, 2017: Tanzania’s Simbu, Kenya’s Kitur win Mumbai Marathon: The Lounge: 6: Jan 15, 2017: Kenya na harakati za. JAMANI ANKO Sehemu Ya 3 MWISHO IDEAL George Iron Mosenya Simu No +255655 727 325 MTUNZI MoonBoy Simu No +255714419487 Ilipois. kuna matozi wanahonga mpaka malaki na milioni halafu unawacha hela ya ugali unapikiwa pilau ukimaliza kula unakwenda kulala, bwege kama wewe lazima uchapiwe dadeki zako. Watoto ni baraka na huwa nafurahishwa sana endapo wanaume wanajivunia kuwa na watoto wao kwani ni wengi si kidogo ambao hutengana na mama ya mtoto wao na hata kusahau kabisa kama ana mtoto na mtoto huyo anafaa kushughulikiwa. k * * Wito wangu kwa Wanawake na Wasichana, ni kuhakikisha unapigania NDOTO zako bila kujali wazazi, ndugu, jamaa, mume, watoto, watakuonaje. tembelea website yangu usome hadithi mbalimbali nzuri, za kuvutia, za kufurahisha na kufun. (Makofi) Pia kuna shule ya Taro. Fikiria na ujiulize ni […]. Nikasogea sehemu ile kidogo na nikaona kijana mdogo kwenye moto akiungua akiwa amevaa hereni masikioni. Ukikataa kufanya ngono zembe utafanya mtu akuthamini, na hii tumeona kwenye ndoa za watu wa zamani. malaya wa nini? Upo mbaya hivyo sura mbovu upo kma tufe. Huyu anaweza kuwa na hela lakini mbahili ajabu. Sababu ya Wanaume wa China Kupenda Wanawake Wembamba. Mwandishi ameonesha tatizo linalosumbua wanawake wengi, Wanawake wengi wamekuwa na fikra potofu. Hupenda kuishi maisha ya anasa na starehe. Yupo kawaida sana, na sio wa kusema atakusisimua sana mwili hata kama amevaa kivipi. The best selling product ya Cocoa Butter now ni American dream, Mafuta mazuri sana sana kwa afya ya Ngozi yako all the way from UK, Yanatumiwa na Wanawake na wanaume Ngozi aina zote Rangi aina zote Kwa wajawazito na wanaonyonyesha Teenegers pia ni mafuta yanawafaa sana Hayachubui. Bw Matibwa ambaye ni mkazi wa Msasani anasema yeye hakutaka kuoa kwa ajili ya kuchekesha watu. Cholesterol is finally officially removed from Naughty List The US government has finally accepted that cholesterol is not a nutrient of concern. Anakuomba ushauri afanyaje. Bahati mbaya kuzaliwa kwake akiwa na sura nzuri na urembo usio na kifani kunamfanya apate mateso makubwa sana kutoka kwa wanaume ambao kila mmoja akiwemo hata baba yake wanamtumia kimapenzi na baadae kumuacha akipata mateso makubwa mno. Kuwa baadhi ya mambo ni ya wanaume tu hayamuhusu mwanamke, mfano , uongozi , kufanya kazi , kumiliki njia za uzalishaji mali, kujitegemea wao wenyewe n. Mfano kama kijana ameoa mwanamke ambaye wamepishana sana umri, kijana anaweza kutamani mkewe awe anavaa yale mavazi ya ujana ambayo huvaliwa na wasichana mitindo na mishono ya kiujana ili atakapokutana na marafiki zake waone kuwa ana mwanamke ambaye anakwenda na wakati. Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu “good time girls” na wala sio wake wakuoa. M oja ya makosa makubwa ambayo yamekuwa yakifanywa na wanaume, ni kujifunza mbinu mbalimbali za kufanya mapenzi na wanawake zao wakidhania kuwa kujua namna na staili. Juzi Shirika la Afya d. Karibu mwanamke katika himaya yako. KTN News Kenya 256,273 views. "Candy sielewi unaongea nini?" nilisema. "Nilimchukia sana kila mwanamume, yeyote aliyejiita mwanamume…nilishindwa tu kuwawinda na kuwaua, lakini dhamira yangu ilikuwa kutumia silaha yoyote kuua wanaume kwa sababu mmoja wao aliniua… "Ndani mwangu nilijisemea kamwe sitawaambia hali ya afya yangu, yeyote anayekuja kwangu nammaliza. Nanyi wanaume waogopeni sana wasichana wenye tabia kama hizo maana hawana mapenzi ila wapo kimaslahi zaidi!!!! Na pia watoto wa kiume epukeni kujitafutia magonjwa makubwa kwa kuwanyonya hawa wasichana sehemu zao za siri. Hawa wananunua kwa kubadilishana ‘barter trade’. Jamii imebadilika sana si kama zamani ambapo mapenzi…. Nay wa Mitego: Wasichana wanaopenda kukwarua waimbaji ‘Chipukizi’ ni Wolper, Nisha na Shilole. Maji ni uhai, bila kunywa maji kila siku ni sawa na kwenda dukani bila hela mfukoni. Wengine inafikia mahali wakiwaona wake zao au wazazi wenzao wanabadilisha njia ili wasionane nao kwa kuogopa watawaomba hela ya matumizi. Image caption Wanaume pia huathirika ndoa za mke uji Hata wanaume pia hukumbwa na changamoto kama hiyo. k pale ni mahala pa' kulipa, kupata huduma utakayo na kutoweka! Mahala pa nipe nikupe. Na nilipo muuliza bibi juu ya mkopo huo. Wakati wanaweza kujisifia hadharani kuwa naweza kumfanya hivi mwanamke, nikamgeuza vile, nikamnyanyua hivi na vile, tafiti za kisayansi zinabainisha kuwa, asilimia kubwa ya wanaume, huwa hawapendi sana kuwataka wapenzi wao kubadili staili wakati wa kutombana. Naamini ukweli kabisa wanawake wengi sana huanza kutumiwa tigo kwa kulazimishwa. ni sehemu muhimu utakayojifunza mengi kuhusu mapenzi na habari nzuri kuhusu mapenzi pia utapata simulizi nzuri za mapenzi Anonymous http://www. Ilidaiwa kuwa, tabia hiyo ndiyo iliyopo kwa sasa kwamba, kuna wasichana wanachukuliwa kupelekwa nchini humo kwa kudanganywa kufanya kazi saluni matokeo yake. Ni ukweli kwamba wako wanawake wengi sana ambao wanahesabu kuwa ni baraka na jambo la kumshukuru Mungu kwa kuwaumba wenye sura nzuri na we. Mwanadada huyu anabainisha namna, alivyo pata maambukizi ya v. Ni vigumu sana wanaume kumvumilia mwanamke wa aina hiyo, mara nyingi wanajiepusha naye. Geneviv ni binti mdogo ambaye amezaliwa katika familia yenye maisha mazuri sana. Utakubaliana na mimi labda umewahi kuona mwanaume anakuwa kwenye mahusiano na binti mzuri sana kisura na kiumbo tena wanakuwa. Alisema kwa sasa vimwana 12 wanaendelea kujifua chini ya Miss Temeke 2006, Jokate Mwegelo, ambaye anawafundisha mbinu za kutumia vyema jukwaa, unadhifu, kujengwa kisaikolojia na kuwapa uwezo wa kujiamini na hata kujibu maswali. Mungu amemjaalia kuwa na sura nzuri yenye mvuto. Charity alitokea kumchukia sana kijana yule. Dhumuni la blog hii ni kukupa taarifa za vipindi vyote vinavyofanyika katika radio ya PAMOJA FM Furahia na pata habari za kitaifa na kimataifa,Michezo na burudani,Habari na vituko vya mastaa wa bongo na nje ya bongo Lakini pia habari hizo zinapatikana kwa kina kupitia vipindi vyetu vya radio katika masafa ya 98. KIJIWE MAHARUFU CHA HABARI AFRICA hat 288. Wanaume wengi sana huficha makucha yapo wanapotaka kuoa,hujifanya wastaarab sana, lakini baada ya ndoa kufika miaka 2 au 3 mambo huenda ndivyo sivyo, unakuta mwanaume amekosea kosa ambalo hata mtoto akiona anajua kweli baba kakosea, lakini wanaume wanjifanya Manunda, hawakubali makosa, wala nini. May 3, 2016 at 4:57 PM. Sasa ikifika hatua ya kujidhalilisha kama huyu binti, ndio mwanzo wa kuwadharau. Utafiti huo ni sehemu ya utafiti wa Shahada ya Uzamivu ambao ulionyesha kuwa wagonjwa wengi wa saratani ya mdomo walikuwa ni wanaume wenye umri wa miaka kati ya 38 na kuendelea na wanawake ni 31. Hii maana yake ni kuwa, unaweza kujikuta unazama kwenye ile hali ya kuzoeleka sana, ambapo akikuona tu, anakuwa tayari anajua huyu ataanza hapa, ataishia pale na atapofika mlimani namna hii. Japo maisha ni kusaidiana ni aibu na fedheha mwanaume kulishwa na mkewe. Xxx Tanzania Wanaume Kwa Wanaume Kufilana. Yaan siku ya Valentine, wakivaa magauni mekundu huwa wanakuwa kama Fire extinguishers au mitungi ya Oryx 😁😁😁😁😀. com/profile/01475044105981909874 [email protected] Home › Udaku › Kwanini Wanawake Wengi Warembo Wanaishia Kuwa Michepuko? Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu "good time girls" na wala sio wake wakuoa. “Natamani hata leo niwe nayo nimlipie lakini ndiyo hivyo tena,” alisema Kajala kwa masikitiko. Jamii imebadilika sana si kama zamani ambapo mapenzi…. KWA SIKU-1000. Maisha ya Doti yamekuwa ya upweke mkubwa kwani hakuna anayekuja kumuona wala kumtembelea, tokea mke wake aje kumtembelea ni miaka mitano sasa hajamuona na hajui ni kwanini,hali hii inamumiza Doti kwa kiasi kikubwa sana kwani anampenda sana mke wake, mawazo pia yapo kwa mtoto wake wa pekee Haki ambaye anampenda sana na aliamini angemfanya kuwa. Habari zilisema baada ya kufika China, mwanamke huyo alimnyang’anya Habiba hati ya kusafiria na kumwingiza kwenye biashara ya ukahaba kwa kumuuza kwa wanaume huku ujira akiuchukua yeye. Hata kama watakuwa si wafanyakazi lakini wawe wenye kutoa ushauri kwa waume zao juu ya jinsi gani wafanye ili wafanikiwe. Nanyi wanaume waogopeni sana wasichana wenye tabia kama hizo maana hawana mapenzi ila wapo kimaslahi zaidi!!!! Na pia watoto wa kiume epukeni kujitafutia magonjwa makubwa kwa kuwanyonya hawa wasichana sehemu zao za siri. Wasichana wengi wakijua huyu jamaa ni wa Marekani, UK au Paris basii boyfriend , mapenzi sahau. Ushauri kwa wasichana: Nimeona watu wengi wakihangaika kutumia kila hela waliyonayo hadi wakati mwingine kuingia kwenye madeni ili tu wawe na kitchen party kama ya fulani, send off ya mwaka na harusi ya karne. ATHARI ZA MAPENZI KINYUME NA MAUMBILE ( TIGO) napenda nizungumzie athari 2 kubwa zinazotokana na kufanya mapenzi katika njia ya haja. Unamwambia Ibra kuwa harufu ya samaki katika soko hili la samaki jijini Tanga siyo kali kama ile uliyoizoea kwenye soko la samaki la Dar. Hivyo basi, radio jambo iliamua kuorodhesha wanaume ambao huonyesha wazi wanavyojivunia watoto wao. Anayechafuka sana huoga sana, nguo iliyokunjika sana hunyooshwa sana kwa hiyo unapojaribiwa sana usikate tamaa utabarikiwa sana. Naamini siku moja atakuja kukamatwa mtu asiyetegemewa kabisa na kila mmoja atabaki mdomo wazi. Yasinta alikiri kuwa alikuwa akipata sana mitihani ya kutakwa na wanaume, wengine wakiwa ni wababa wazima wakuweza hata kumzaa mara tano lakini alikuwa amejiwekea nadhiri ya kutofanya mapenzi kabla ya ndoa, pia alikuwa amepanga kuwa hataolewa mpaka awe amejenga nyumba yake mwanyewe, kitu ambacho amefanikiwa kwa kiasi kikubwa. Kama ilivyo kawaida ya vyuoni na mashuleni kwamba wasichana wanao jifanya kuringa sana basi huwa wanachukiwa sana na wanaume na pia hata baadhi ya walimu wenye kawaida ya kutoka kimapenzi na wanafunzi. Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu "good time girls" na wala sio wake wakuoa. Adams Oshiomole na mke wake Lara Aliyekuwa gavana wa zamani Adams Oshiomole alifunga ndoa na mwanamitindo maarufu Lara wakati mwanamitindo huyo akiwa na umri wa miaka. Bw Matibwa ambaye ni mkazi wa Msasani anasema yeye hakutaka kuoa kwa ajili ya kuchekesha watu. Wanaume walioneshwa picha za makalio ya wanawake wengi na asilimia kubwa iliwapendelea wanawake wenye makalio yaliyopinda kwa kiwango cha 45. SUKARI, SABUNI YA. WASIOPENDA MAKUU: Kuna wanawake wengine wanakuwa na tabia za ajabu sana kiasi kwamba yaweza kuwa kero kwa wanaume. Hawa wananunua kwa kubadilishana ‘barter trade’. Usisubiri ufunge ndoa ndio ugundue ulifanya makosa kuingia. Imegundulika kuwa matatizo wanasababisha wasichana wenyewe, na ndio chanzo cha wao kukosa waume wa kuwaoa. siri 7 za yule serengeti boy kuvunja ndoa na mbunge mzee wa miaka 60!. Xxx Tanzania Wanaume Kwa Wanaume Kufilana. Mwingine unaweza kuota ndoto kwamba miguu yako imekuwa mizito sana, mwingine unaota ndoto unatembea lakini miguu ni mizito sana yaani haufiki kule unapoelekea, mwingine unaota ndoto unapanda mlima lakini miguu yako ni mizito sana ukiona hivyo jua kuwa miguu yako imelogwa yaani umefungwa sehemu ili ushindwe kwenda kwenye hatima yako. Maongezi yetu yaliishia hapo kilichofuata ilikuwa ni kupeana ratiba ya muda wa kuanza kufanya mazoezi. Huyu anaweza kuwa na hela lakini mbahili ajabu. Valentine day inajulikana dunia nzima kuwa ni siku ya wapendanao,lakini kwa wabongo mambo huwa tofauti kwao ni fumanizi dayyyyyyyyyyyyyy. Walimu wangu hayati Maprofesa Archie Mafeje na Cynthia Nelson wa Chuo Kikuu cha Kimarekani kiliyopo Cairo–Egypt, wamechangiya sehemu kubwa katika mafanikio ya masomo yangu. Alielezea kuwa :''mimi husoma kuhusu wasichana wanaofanya hivyo na nikafikiri kwamba iwapo wanafanya hivyo hata mimi naweza kufanya''. nyie wanaume nyie hasa wenye pesa zenu ina maana mmeamua kaabisa kuifanya dunia ndio pepo yenu nashindwa hata la kusema maneno yanaishia rohoni. kuna usi umeingia unaitwa mwana mke mvuto, unaharufu nzuri sana japo ni kali kwa wale wasiopenda harufu kali lakini maajabu ya huu udi ni mengi raha yake ya kwanza ni kujifukiza, wanawake wachache sana wanaweza kujifukiza udi na raha ya kujifukiza udi, wengine huweka kwenye nguo lakini utamu wa kujifukiza ni pale unapojifukiza kunako, na unataka kujua kwanini muulize anayeingia ( kunakuwa na. Chachill na Erick Omondi wanasema wanaume Kenya sio Romantic na ni bahili sana hawajui ku- spend. Anonymous http://www. Jeff Koinange Live 3rd August 2016 - "Dr Riek Machar carried gun to my office," Salva Kiir - Duration: 1:06:52. Zuwena ( sio jina lake halisi ), ni mwanamke wa kitanzania mwenye umri wa miaka 43. Alijibu Nego kwa kuwaunga mkono,basi wasichana hao baada ya kupewa hela waliyokuja kutoa waliondoka zao huku wakiendeleza hizo na kucheka kabisa. Aliweza kufanya ngono na wasichana 1000 na alikuwa katika chuo kikuu cha Ghana,Legion,Accra. Pili heshima hii nairudisha kwa Wanawake na Wasichana wote popote mlipo mnapopambana na Changamoto mbalimbali katika Maisha zikiwemo za Ukatili wa Kijinsia Kiuchumi, Kielimu, kijamii, changamoto za Ndoa, n. Sasa ikifika hatua ya kujidhalilisha kama huyu binti, ndio mwanzo wa kuwadharau. Kila kanga ina maneno ama ujumbe unaowasilishwa na yule anaevaa kwa mwenzake. "Candy sielewi unaongea nini?" nilisema. k kwa mfano bi Nne aliyekuwa mwenyekiti wa wanawake alishiriki kuyachunguza mashtaka ya bi Nane na akatoa hukumu kwa kusikiliza upande mmoja, jambo. PLEASE I NEED YOUR SUPPORTPLEASE! Tuma neno SETH kwenda 15678 SASA HIVI kama bado hujajiunga na Huduma ya Seth Straight to Your Phone. Ilidaiwa kuwa, tabia hiyo ndiyo iliyopo kwa sasa kwamba, kuna wasichana wanachukuliwa kupelekwa nchini humo kwa kudanganywa kufanya kazi saluni matokeo yake. #10 - Ondoa mazoea Wanaume ni watu wa ajabu sana. Kwanini unaweza kuiamini. Kila mtu huwa na njia yake ya kutafuta pesa na kila mtu huwa anajipangia atumie vipi mkwanja wake lakini huwa tunatofautiana kwenye jinsi ya kutumia hizo pesa… AyoTV na millardayo. (Makofi) Pia kuna shule ya Taro. Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu "good time girls" na wala sio wake wakuoa. Sharti wapate elimu ya malezi waache tabia hiyo. Ni wazi wapo wanaume ambao ikipita siku bila kufanya mapenzi wanaumwa na wenyewe wanakiri hivyo. Sikiliza mzee mwenzangu, amini usiamini, lisemwalo lipo kama halipo ujue muda wowote linaweza kupanda treni na kuja mtaani kwako alafu ukabaki unashangaa na kujikuta unajuta ya kwamba kwa nini ile siku ulikuwa mbishi kama HIV kwenye mwili wa mwanadam. Hata kama hupewi mara tu baada ya tendo kama wanavyofanya changudoa wanaosimama barabarani, lakini unapewa pesa za matumizi na mtu ambaye si mume wako kisha ukampanulia miguu, jua wewe ni changudoa au tunaweza kukuita changudoa mwenye kiwango. KWA SIKU-1000. Jeff Koinange Live 3rd August 2016 - "Dr Riek Machar carried gun to my office," Salva Kiir - Duration: 1:06:52. Mkesha ulikuwa wa hatari, wasichana walikuwa 30 na wavulana 3,. Imani nazo za kienyeji hutumaliza. Inasemekana kwamba m teja anapohudumiwa masaji, anaruhusiwa kuomba huduma ya ziada (penzi) halafu hutozwa kwa bei ya maelewano kati yake na mtoa huduma na k ondomu siyo muhimu maana mteja ni mfalme, kwa hiyo anayetoa fedha ndiyo huomba aina ya mtindo anaopenda. Unamwambia Ibra kuwa harufu ya samaki katika soko hili la samaki jijini Tanga siyo kali kama ile uliyoizoea kwenye soko la samaki la Dar. Na yote hii ni kwa kuhadaika na mvuto wa sura na pesa zangu. Na pia ana tatizo la kujipenda, ila sio mchafu, ni msafi sana tu. alidhani ni ndege aliyekuwa akiwasumbua sana paka wake. Watu hawa wapo huko mitaani na hii hutokana na kuiga pamoja na kukosa kazi za kufanya. Hili ndilo lipo sana Tanzania. Mungu amemjaalia kuwa na sura nzuri yenye mvuto. Hujikuta katika wakati ambao kila mmoja haoni kitu kingine cha thamani zaidi ya mpenzi wake. MWEZI-10000,. Hivyo basi, radio jambo iliamua kuorodhesha wanaume ambao huonyesha wazi wanavyojivunia watoto wao. Sunday, April 30, 2017. Niliumia sana tena sana,hali ikazidi kuwa mbaya pale nilipofika nyumbani na kukuta nyumba tunayoishi imefungwa na makufuli mengine na benki waliitaifisha kwa madai bibi yangu alikwenda kukopa shilingi milioni hamsini na takribani miaka mitatu ilipita na hakuweza kurejeha kiasi walicho kubaliana kwa mwenzi. Hawa viumbe 98% ni wadhaifu sana, Paja tu hoi, na nyie wanaume ukiona binti anakukalia uchi kama umetazama kwa bahati mbaya basi usigeuke tena potezea, hata binti atakuona una msimamo. Naamini ukweli kabisa wanawake wengi sana huanza kutumiwa tigo kwa kulazimishwa. KWA SIKU-1000. "Wanawake wengi walikasirishwa na tabia ya wanaume kutojali miili ya wachumba wao. kuna matozi wanahonga mpaka malaki na milioni halafu unawacha hela ya ugali unapikiwa pilau ukimaliza kula unakwenda kulala, bwege kama wewe lazima uchapiwe dadeki zako. Utafiti huo ni sehemu ya utafiti wa Shahada ya Uzamivu ambao ulionyesha kuwa wagonjwa wengi wa saratani ya mdomo walikuwa ni wanaume wenye umri wa miaka kati ya 38 na kuendelea na wanawake ni 31. Lakini idadi ya waislamu imeongezeka kwa kasi ya ajabu, kwani hadi kufikia mwaka wa 2000, waislamu duniani kote wamefika 1. Dinah anasema: Asante sana kwa maelezo yako uliyoyapangilia vema kabisa. Juzi Shirika la Afya d. na akihitaji kweli kuweka alarm system mapema awezavyo. Na kipindi cha karibuni wapo kwenye mitandao ya kijamii hususani facebook,ni wanaume wanacreate accounts na kuomba urafiki na hata kama sio rafiki basi wanakutumia inbox na kuomba ukaribu na wewe kwa account nyinginezo wanazokupatia,na ukirogwa tu kuanza kuwasiliana watakuvuta mpaka watakuibia,maana wanajua watu wengi wanawaamini sana wasichana. Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu "good time girls" na wala sio wake wakuoa. Bila shaka hujambo Violet, Mimi ninashida moja kubwa sana ambayo inaniumiza kicha na kuninyima raha, shida hii ni uchafu wa mke wangu jamani, nina mke mzuri sana, nampenda sana, tatizo ni uchafu alionao, tuna watoto wawili, na yeye anamiaka 29, si mtoto kusema kwamba ashindwe hata kuusafisha mwili wake, yani hadi sometimes naona kinyaa kula wala kulala nae,. Ushirikiano wa wanawake katika shughuli hizi za kujipatia hela ulitofautiana sana na haukuwa na uhusiano na hali ya k'uchumi-jamii katika mkoa. KATIKA kumpenda mtu huwa kunachangiwa na vitu vingi sana kwa sababu binadamu tunatofautiana kifikra, kimaumbile, kimutazamo, kiuelewa,. Mwandishi ameonesha tatizo linalosumbua wanawake wengi, Wanawake wengi wamekuwa na fikra potofu. Aibu 20 za Wanaume Endapo Mwanaume Atafanya Haya Kwenye Mahusiano ya Mapenz AIBU 20 ZA WANAUME: 1. Unapokuwa huna kazi ya kufanya ni rahisi sana fikira zako kuzielekeza kwenye ngono na hivyo kulazimika kila wakati kujisikia kufanya hivyo. PESA kiukweli ina faida sana ni muhimu kwa mtu yoyote kuwa nayo ila pesa peke yake haiwezi kuleta ukweli wa maana halisi ya furaha ya maisha, (5). Kwa nini wanaume huumia zaidi kwenye mapenzi 💓 Mapenzi ni kitu cha ajabu sana, watu kutoka koo, makabila, mataifa na wenye rangi tofauti hujikuta katika dimbwi zito. Wanaume wengi walioulizwa sababu za kuwatumia na kuwatelekeza wanawake wa jinsi hii walisema kuwa, kwa kutembea, kuonekana nao au kufanya nao mapenzi, wanaume hawa hujihisi sifa sana, hususani wanapoonekana na wanaume wenzao, yani ni kama vile timu ndogo iliyopata nafasi kucheza katika kombe la dunia. Its next level:Ili kupokea Meseji hizi na zingine nyingi kwenye simu yako ya Mkononi popote ulipo kubadilisha mtazamo wako wa Kimahusiano na Kimapenzi na kufanya maamuzi sahihi ukiwa kwenye Mahusiano. k kwa mfano bi Nne aliyekuwa mwenyekiti wa wanawake alishiriki kuyachunguza mashtaka ya bi Nane na akatoa hukumu kwa kusikiliza upande mmoja, jambo. Pia wasichana kutupa watoto kwenye mapipa, kuna semina wiki ijayo kuzungumzia swala hili, ni aibu kubwa sana kwetu’’ (uk 52). Uniwie radhi kwa hii habari ni ndefu sana ila nataka kushare na wamama na wababa kwa ajili ya kile kinachotokea ktk maisha ya ndoa unapobainika udanganyifu kwa mmoja wapo. Kwa nini wanaume huumia zaidi kwenye mapenzi 💓 Mapenzi ni kitu cha ajabu sana, watu kutoka koo, makabila, mataifa na wenye rangi tofauti hujikuta katika dimbwi zito. Bahati mbaya kuzaliwa kwake akiwa na sura nzuri na urembo usio na kifani kunamfanya apate mateso makubwa sana kutoka kwa wanaume ambao kila mmoja akiwemo hata baba yake wanamtumia kimapenzi na baadae kumuacha akipata mateso makubwa mno. Wanaume wengi sana huficha makucha yapo wanapotaka kuoa,hujifanya wastaarab sana, lakini baada ya ndoa kufika miaka 2 au 3 mambo huenda ndivyo sivyo, unakuta mwanaume amekosea kosa ambalo hata mtoto akiona anajua kweli baba kakosea, lakini wanaume wanjifanya Manunda, hawakubali makosa, wala nini. Hujikuta katika wakati ambao kila mmoja haoni kitu kingine cha thamani zaidi ya mpenzi wake. Walinipiga sana na wakanivunja uti Wa mgongo, nyonga, taya, meno Na shingo, nilipata maumivu makali Sana nililia kwa uchungu huku nikipiga kelele za kuomba msaada, kwa mbali zilisikika sauti za watu wakisogelea eneo lile mmoja kati ya wale wanaume wale wasiyo Na uruma alisema tumalize kazi tunauza gazeti, walichukua chuma na kunipiga usoni. “Ghana, Afrika Kusini na Nigeria nchi zinazotegemea sana rasilimali kama Tanzania zimeweka saini mkataba huu tayari,” aliongeza Zitto. 00 mpaka 400. Huyu ‘mtoto’, licha ya umri wake mdogo usiozidi miaka 24, amesheheni matukio, tena mazitomazito, mengi yakihusisha skendo za ngono! Tena na wanaume ambao wamemzidi sana umri! Fuatilia akaunti yake ya Instagram, utagundua kwamba Tunda anapenda sana maisha ya juu, kutwa kucha kuzurura kwenye mahoteli makubwa, kazi yake kubwa ni kula bata!. wanawake wengi sana wanalizwa kwenye ndoa zao na wame zao, kila siku lazima mwanamke mmoja atalia kwasababu ya mume wake, labda mume wake hatoi hela ya matumizi nyumbani, mume wake mlevi sana, mume wake ni muhuni sana, mume wake anampiga sana, mume wake katelekeza watoto na vitu vingi sana. Nikaona kwamba Yesu tunamwita Mwana wa Daudi lakini Daudi hakuwa upande wa Mariamu ambaye alimzaa Yesu, ila Yusufu aliyekuwa mchumba wa Mariamu ndiye aliyekuwa. Wapo wengi, wanaume na wanawake, wenye majina na wanaofanya kazi hii. Mfano kama kijana ameoa mwanamke ambaye wamepishana sana umri, kijana anaweza kutamani mkewe awe anavaa yale mavazi ya ujana ambayo huvaliwa na wasichana mitindo na mishono ya kiujana ili atakapokutana na marafiki zake waone kuwa ana mwanamke ambaye anakwenda na wakati. Usisahau ku "SUBSCRIBE" Channel yetu kwa habari nyinginezo nyingi na nzuri #BonaTV #Exclusive #Dullambabe. Charity alitokea kumchukia sana kijana yule. (Makofi) Pia kuna shule ya Taro. YATAMBUE MAMBO (7) YA KUCHUNGA SANA UNAPOKUWA KWENYE UCHUMBA/MAHUSIANO Nilipokuwa nasoma Injili ya Mathayo sura ya kwanza, inaeleza uzao wa Bwana wetu Yesu Kristo tangu Adamu mpaka Yeye. Uniwie radhi kwa hii habari ni ndefu sana ila nataka kushare na wamama na wababa kwa ajili ya kile kinachotokea ktk maisha ya ndoa unapobainika udanganyifu kwa mmoja wapo. Bahati mbaya kuzaliwa kwake akiwa na sura nzuri na urembo usio na kifani kunamfanya apate mateso makubwa sana kutoka kwa wanaume ambao kila mmoja akiwemo hata baba yake wanamtumia kimapenzi na baadae kumuacha akipata mateso makubwa mno. Xxx Tanzania Wanaume Kwa Wanaume Kufilana. M oja ya makosa makubwa ambayo yamekuwa yakifanywa na wanaume, ni kujifunza mbinu mbalimbali za kufanya mapenzi na wanawake zao wakidhania kuwa kujua namna na staili. Zuwena ( sio jina lake halisi ), ni mwanamke wa kitanzania mwenye umri wa miaka 43. Mimi kabla sijaja huku Ugaibuni kuna msichana nilitokea kumpenda sana tena sana, nilifanya kila mbinu ili niwe naye, lakini alinitolea nje tena mbali tu na kutoa sababu kibao. Kwa wanaume na. Bw Matibwa ambaye ni mkazi wa Msasani anasema yeye hakutaka kuoa kwa ajili ya kuchekesha watu. Huku kwetu wasichana wa Kenya tunawachukulia kama kuku wa kisasa, " they are cheap, easy to prepare, but not tasty?. Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu "good time girls" na wala sio wake wakuoa. (Makofi) Pia kuna shule ya Taro. Mwandishi ameonesha tatizo linalosumbua wanawake wengi, Wanawake wengi wamekuwa na fikra potofu. Yeye ilimradi hela yuko tayari kwa lolote. Uchunguzi Mdogo uliofanywa na huu umebaini tatizo la Usagaji na ushoga badala ya kupungua sasa limeanza kuwa Sugu miongoni mwa Wasichana na wavulana wa Kibongo na Sasa kufikia mpaka wanafunzi wadogo wa kike na kiume kufanya mambo hayo wakiwa mashuleni, Imebainika kuwa Mitandao hasa Whats app na Facebook imekuwa ndio njia wanazotumia wadada kwa wakaka kutongozana wenyewe kwa wenyewe mpaka. Charity alitokea kumchukia sana kijana yule. SIJALI: Tupitie kidogo hapa baa uone wanaume wanavyojua kutumia hela zao! Ni nyama choma na bia, si unaniona nilivyonawiri! Ni nyama choma na bia, si unaniona nilivyonawiri! BABA BARAKA: Acha masihara yako bwana, uliona wapi pombe ikamfanya mtu anawiri!. MAHUSIANO: Kwanini wanaume wengi siku hizi wanahofia kuoa wanawake warembo ‘wazuri wa sura’ lakini wapo tayari kuwafanya michepuko yao? 2019/05/26 Ni ukweli kwamba wako wanawake wengi warembo sana, ambao wanahesabu kuwa ni Baraka na jambo la kumshukuru Mungu kwa kuwaumba wenye sura nzuri na wenye mvuto. Ukikataa kufanya ngono zembe utafanya mtu akuthamini, na hii tumeona kwenye ndoa za watu wa zamani. Tena waume wengine huwafanyia wake zao mchezo huu jamani, akikataa tu anamwanzishia visa mpaka ataiona ndoa chungu. mi ninaumri wa miaka 26, ni mzuri wa sura si mrefu wala mfupi. Wakati mwingine humkosea Mungu na kusema "Tumezaa sana kiasi kwamba vijana ni wengi vijiweni, hawafanyi kazi wapo wapo tu, wanakula bangi, pombe kisha ngono zembe, waache wafe au tufe tupunguze wingi wa watu". Siku hizi ni jambo la kawaida sana kukuta mwanaume anaishi na mwanamke bila ndoa, wenyewe wanaita Trial Marriage. Nikaona kwamba Yesu tunamwita Mwana wa Daudi lakini Daudi hakuwa upande wa Mariamu ambaye alimzaa Yesu, ila Yusufu aliyekuwa mchumba wa Mariamu ndiye aliyekuwa. Sasa ikifika hatua ya kujidhalilisha kama huyu binti, ndio mwanzo wa kuwadharau. Wasichana na wanawake wa Kiyazidi wanalazimishwa kufuata misingi ya dini ya kiislamu, na wakikataa wanakutana na adhabu kali ya kubakwa au kuuliwa, kitendo kinachowafanya wengi wakimbie nchini mwao. Wanaume wengi walioulizwa sababu za kuwatumia na kuwatelekeza wanawake wa jinsi hii walisema kuwa, kwa kutembea, kuonekana nao au kufanya nao mapenzi, wanaume hawa hujihisi sifa sana, hususani wanapoonekana na wanaume wenzao, yani ni kama vile timu ndogo iliyopata nafasi kucheza katika kombe la dunia. Yupo kawaida sana, na sio wa kusema atakusisimua sana mwili hata kama amevaa kivipi. Fahamu tabia za Wasichana Na Jinsi Ya Kuishi Nao, Dar es Salaam, Tanzania. Shila ni malaya sana kazi yake kusingizia wanaume mimba meaning analala nao bila kinga. Japo maisha ni kusaidiana ni aibu na fedheha mwanaume kulishwa na mkewe. KIJIWE MAHARUFU CHA HABARI AFRICAのメンバー288,453人。Humu ni mwendo wa Vichekesho na Matukio ya Kuvunjambavu na simulizi mbali mbali za maisha. Nanyi wanaume waogopeni sana wasichana wenye tabia kama hizo maana hawana mapenzi ila wapo kimaslahi zaidi!!!! Na pia watoto wa kiume epukeni kujitafutia magonjwa makubwa kwa kuwanyonya hawa wasichana sehemu zao za siri. Ahsante sana sana Kelly. KTN News Kenya 256,273 views. Tazama orodha hii. Pili heshima hii nairudisha kwa Wanawake na Wasichana wote popote mlipo mnapopambana na Changamoto mbalimbali katika Maisha zikiwemo za Ukatili wa Kijinsia Kiuchumi, Kielimu, kijamii, changamoto za Ndoa, n. Ushauri kwa wasichana: Nimeona watu wengi wakihangaika kutumia kila hela waliyonayo hadi wakati mwingine kuingia kwenye madeni ili tu wawe na kitchen party kama ya fulani, send off ya mwaka na harusi ya karne. Cha muhimu sana kilichokuwa mbele yake ni kulipia deni la huyo mgonjwa, na moyoni alisema sio huyo tu, hata wale aliowadhamini kama hela itatosha atawalipia …Walipofika benki aliweka hizo hela na kubakiwa na kiasii fulani ambacho kinahitajika kwa muda ule, baadaye wakajimwaga mjini kufanya `shopping’ ya nguvu ha kununua baadhi ya mahitaji. siri 7 za yule serengeti boy kuvunja ndoa na mbunge mzee wa miaka 60!. Wasichana wengi wanawapenda Sana wanaume wenye mafanikio na wanasahau hayo mafanikio yanaweza kuondoka muda wowote ,, na wanawazingua Sana wanaume wasio na mafanikio na bila kukumbuka kwamba mafanikio yanaweza kuwafikia muda wowote kwa sababu hawako nayo Kabisa #usimdharaumtuyeyote. Jeff Koinange Live 3rd August 2016 - "Dr Riek Machar carried gun to my office," Salva Kiir - Duration: 1:06:52. Yani hii story imenisikitisha hadi nimetoa mchozi jamani, Wafaransa wana roho ngumu jaman kweli mtu unaweza mfanya hivi binadamu mwenzio, kweli mungu anakazi ya kutuukumu sisi binadamu kulingana na makosa yetu,aya watu ndo tujifunze au mjifunze siyo tu kisa wazungu hamwajui kwa kina mnaparamia wengine ndo kama hawa walishajichokea na maisha wana stress na matatizo ya akili uenda na kuishia. k * * Wito wangu kwa Wanawake na Wasichana, ni kuhakikisha unapigania NDOTO zako bila kujali wazazi, ndugu, jamaa, mume, watoto, watakuonaje. Yasinta alikiri kuwa alikuwa akipata sana mitihani ya kutakwa na wanaume, wengine wakiwa ni wababa wazima wakuweza hata kumzaa mara tano lakini alikuwa amejiwekea nadhiri ya kutofanya mapenzi kabla ya ndoa, pia alikuwa amepanga kuwa hataolewa mpaka awe amejenga nyumba yake mwanyewe, kitu ambacho amefanikiwa kwa kiasi kikubwa. Sijui watu kwanini hawaamini wanahisi ni kitu ambacho hakiwezekani aisee," amesema Chemical. (Makofi) Pia kuna shule ya Taro. Japo maisha ni kusaidiana ni aibu na fedheha mwanaume kulishwa na mkewe. Mimi kabla sijaja huku Ugaibuni kuna msichana nilitokea kumpenda sana tena sana, nilifanya kila mbinu ili niwe naye, lakini alinitolea nje tena mbali tu na kutoa sababu kibao. KTN News Kenya 256,273 views. Dhumuni la blog hii ni kukupa taarifa za vipindi vyote vinavyofanyika katika radio ya PAMOJA FM Furahia na pata habari za kitaifa na kimataifa,Michezo na burudani,Habari na vituko vya mastaa wa bongo na nje ya bongo Lakini pia habari hizo zinapatikana kwa kina kupitia vipindi vyetu vya radio katika masafa ya 98. WALIKUWA NA ZIARA MAALUMU "DSJ -PR ASSOCIATION 2016". Mwingine unaweza kuota ndoto kwamba miguu yako imekuwa mizito sana, mwingine unaota ndoto unatembea lakini miguu ni mizito sana yaani haufiki kule unapoelekea, mwingine unaota ndoto unapanda mlima lakini miguu yako ni mizito sana ukiona hivyo jua kuwa miguu yako imelogwa yaani umefungwa sehemu ili ushindwe kwenda kwenye hatima yako. Pia wasichana kutupa watoto kwenye mapipa, kuna semina wiki ijayo kuzungumzia swala hili, ni aibu kubwa sana kwetu’’ (uk 52). Maji ni uhai, bila kunywa maji kila siku ni sawa na kwenda dukani bila hela mfukoni. Huwa inakuwa hivi, mzee mmoja unae muheshimu sana mtaani kwenu ama kijijini kwenu atakufuata na kukuomba umsaidie shilingi hamsini, au shilingi mia au shilingi mia mbili ( Miaka ya nyuma walikuwa wanaomba shilingi, thumni, sh. Jezebel II queen IMF-NWO @my JHWH -- io incomincio, ad essere seriamente, preoccupato, per la salute mentale, e per l'equilibrio psicologico, dei miei nemici! il loro cuore potrebbe spezzarsi, per la tristezza, vergogna, sensi di colpa e l'angoscia. Tukachat sana na Chidy hadi naye akaniambia kuwa aliwahi kumtongoza na amemlia pesa zake kweli. k kwa mfano bi Nne aliyekuwa mwenyekiti wa wanawake alishiriki kuyachunguza mashtaka ya bi Nane na akatoa hukumu kwa kusikiliza upande mmoja, jambo. Imani nazo za kienyeji hutumaliza. Fahamu tabia za Wasichana Na Jinsi Ya Kuishi Nao, Dar es Salaam, Tanzania. Japo maisha ni kusaidiana ni aibu na fedheha mwanaume kulishwa na mkewe. wanawake wengi sana wanalizwa kwenye ndoa zao na wame zao, kila siku lazima mwanamke mmoja atalia kwasababu ya mume wake, labda mume wake hatoi hela ya matumizi nyumbani, mume wake mlevi sana, mume wake ni muhuni sana, mume wake anampiga sana, mume wake katelekeza watoto na vitu vingi sana. Mimi kabla sijaja huku Ugaibuni kuna msichana nilitokea kumpenda sana tena sana, nilifanya kila mbinu ili niwe naye, lakini alinitolea nje tena mbali tu na kutoa sababu kibao. Bahati mbaya kuzaliwa kwake akiwa na sura nzuri na urembo usio na kifani kunamfanya apate mateso makubwa sana kutoka kwa wanaume ambao kila mmoja akiwemo hata baba yake wanamtumia kimapenzi na baadae kumuacha akipata mateso makubwa mno. Alisema asilimia 44 ya fedha za kigeni inazopata Serikali ya Tanzania zinatokana na mauzo ya madini nje. Kwa sasa rapper huyo anafanya vizuri na wimbo wake wa 'Mary Mary' aliouachia siku chache zilizopita. Ongezeko hilo la waislamu ni kubwa sana ukilinganisha na ongezeko letu wakristo. KWAAJILI YA KWENDA SHULE YA MSINGI UHURU MCHANGANYIKO KWAAJILI KUTEMBELEA WATOTO WALIOWALEMAVU NA KUSAIDIA KUTOA MICHANGO MBALIMBALI YA MAHITAJI. Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu “good time girls” na wala sio wake wakuoa. Nilimpenda Sana Kwa Sababu Nifundi Sana Kunako Sita Kwa Sita!!! Huyu Hapa. Yani hii story imenisikitisha hadi nimetoa mchozi jamani, Wafaransa wana roho ngumu jaman kweli mtu unaweza mfanya hivi binadamu mwenzio, kweli mungu anakazi ya kutuukumu sisi binadamu kulingana na makosa yetu,aya watu ndo tujifunze au mjifunze siyo tu kisa wazungu hamwajui kwa kina mnaparamia wengine ndo kama hawa walishajichokea na maisha wana stress na matatizo ya akili uenda na kuishia. Ndio maana napenda sana wanaume wachangie hii mada please. Website For Tanzania Exclusive Music Hit Including Bongoflava, Online Singeli , Gospel Songs, Nigerian Hits, Kenyan and Ugandan Hits. Hata kama watakuwa si wafanyakazi lakini wawe wenye kutoa ushauri kwa waume zao juu ya jinsi gani wafanye ili wafanikiwe. KTN News Kenya 256,273 views. Anakuuliza ni lini mara ya mwisho kwenda kwenye…. Hawa viumbe 98% ni wadhaifu sana, Paja tu hoi, na nyie wanaume ukiona binti anakukalia uchi kama umetazama kwa bahati mbaya basi usigeuke tena potezea, hata binti atakuona una msimamo. Kwa nini wanaume huumia zaidi kwenye mapenzi 💓 Mapenzi ni kitu cha ajabu sana, watu kutoka koo, makabila, mataifa na wenye rangi tofauti hujikuta katika dimbwi zito. Mimi na Chidy tukakutana na kuamua kufuatilia kwanini huyu Neema anaficha jambo la muhimu kama msiba. Na shukrani za dhati kabisa ziwaendee wanawake wote waliojitokeza, walioacha shughuli zao na kujisogeza, walionyeshewa na mvua Ila walikomaa. Chachill na Erick Omondi wanasema wanaume Kenya sio Romantic na ni bahili sana hawajui ku- spend. PART 1: KIJANA ANAYELEA WADOGO ZAKE 5 KWA KULA MBEGU ZA MAFENESI ASIMULIA WALIVYOKULA KINYESI. 10 umemaliza yote. MKASA WA KWELI : NJIA PANDA Mwandishi: Henricky Idawa Msimuliaji: Amosi Sanga. Nami nikawa muwazi nikamueleza kuwa ni mpenzi wangu japo sielewi kwanini ananificha kuhusu msiba. tushauliane na kuelimishana mambo mbalimbali kuhusu maisha. MKASA WA KWELI : NJIA PANDA Mwandishi: Henricky Idawa Msimuliaji: Amosi Sanga. Pia anasema kwamba sampuli nyingi za wanaume wanaojihusisha na mapenzi na wanaume wenzao (mashoga) zilibainika na saratani ya mdomo. Hivyo wasichana wanaotaka wathaminiwe na wanaume waweke msimamo wa kutolala nao hadi ndoa itakapofungwa. Ni vigumu sana wanaume kumvumilia mwanamke wa aina hiyo, mara nyingi wanajiepusha naye. Hii maana yake ni kuwa, unaweza kujikuta unazama kwenye ile hali ya kuzoeleka sana, ambapo akikuona tu, anakuwa tayari anajua huyu ataanza hapa, ataishia pale na atapofika mlimani namna hii. Labda kwa wale wasiofahamu niwaambie tu kwamba dhana ya. Mimi bibi yenu nasema nakereka sana na tabia hii kwani tabia hii imeota mizizi sana katika dunia hii ya leo. Na shukrani za dhati kabisa ziwaendee wanawake wote waliojitokeza, walioacha shughuli zao na kujisogeza, walionyeshewa na mvua Ila walikomaa. siri 7 za yule serengeti boy kuvunja ndoa na mbunge mzee wa miaka 60!. @rmziwanda you are a star. Ingawa hatuwezi kupuuza ukweli kuwa uhakika wa 'kiuchumi' ni moja wapo ya mahitaji ya mwanamke, lakini si sahihi kuamini kuwa moyo wa mwanamke unaweza kuthamanishwa kwa fedha. k * * Wito wangu kwa Wanawake na Wasichana, ni kuhakikisha unapigania NDOTO zako bila kujali wazazi, ndugu, jamaa, mume, watoto, watakuonaje. Unapokuwa huna kazi ya kufanya ni rahisi sana fikira zako kuzielekeza kwenye ngono na hivyo kulazimika kila wakati kujisikia kufanya hivyo. Pengine kinachowaponza wasichana wengi, ni kutaka kuishi maisha yasiyo yao. wrong cut - Femina HIP. Pili heshima hii nairudisha kwa Wanawake na Wasichana wote popote mlipo mnapopambana na Changamoto mbalimbali katika Maisha zikiwemo za Ukatili wa Kijinsia Kiuchumi, Kielimu, kijamii, changamoto za Ndoa, n. wanawake wengi sana wanalizwa kwenye ndoa zao na wame zao, kila siku lazima mwanamke mmoja atalia kwasababu ya mume wake, labda mume wake hatoi hela ya matumizi nyumbani, mume wake mlevi sana, mume wake ni muhuni sana, mume wake anampiga sana, mume wake katelekeza watoto na vitu vingi sana. Sasa ikifika hatua ya kujidhalilisha kama huyu binti, ndio mwanzo wa kuwadharau. Na ndio maana, katika makala hii, hatutagusia mbinu za kufanya mapenzi hadi umkojoleshe mwanamke, bali mambo ambayo wanawake wanayataka (wanataka kufanyiwa wakiwa kitandani), ili waweze kutosheka na raha wanazopewa na wenza wao. Akija we zuga kuwa unanihurumia sana,halafu mwambie bei ya haya madiripu pamoja na hela ya msosi wangu nitakao kula nikiwa hapa. PLEASE I NEED YOUR SUPPORTPLEASE! Tuma neno SETH kwenda 15678 SASA HIVI kama bado hujajiunga na Huduma ya Seth Straight to Your Phone. k * * Wito wangu kwa Wanawake na Wasichana, ni kuhakikisha unapigania NDOTO zako bila kujali wazazi, ndugu, jamaa, mume, watoto, watakuonaje. Na hapo ndipo unapokuta wanaume hawaoni tena umuhimu wa kuoa. Wanaume wengi wanapenda wanawake ambao ni wahangaikaji, wenye ndoto za maendeleo katika maisha yao. Walisema wanaume wengi wana tabia ya kupenda kucheza ngoma yenyewe bila kufahamu tabia hiyo huwazima wanaume kabisa wakakosa hamu ya uroda," unaeleza utafiti huo. Usimruhusu aende kwa daktari mkuu, maliza hapa hapa. “Nampenda sana mume wangu, hilo halina ubishi na pia najua anateseka sana kule gerezani kwani nakujua lakini milioni 200 siyo hela ndogo ujue. Kungoja mpaka tuseme "Ndiyo namchukua huyu mwanamke kuwa mke wangu/ au mwanamume kuwa mume wangu" ni muhimu sana. nyie wanaume nyie hasa wenye pesa zenu ina maana mmeamua kaabisa kuifanya dunia ndio pepo yenu nashindwa hata la kusema maneno yanaishia rohoni. Yaani hili kwa Tanzania yetu nimelichunguza sana wasichana wengi sana wanapenda hela tu. ' Kwamba ukiweza kumhakikishia mwanamke 'uhakika wa kiuchumi' unakuwa umemaliza. Tunawakaribisha wataalam wote wanaoweza kutukwamua katika kuelewa na ujifunza katika Usalama, Matibabu, Jinsi ya kuishi katika Afya na yale yote yanayotuplekea katka kuimarika katika maisha yetu ya kila siku. Kungoja mpaka tuseme “Ndiyo namchukua huyu mwanamke kuwa mke wangu/ au mwanamume kuwa mume wangu” ni muhimu sana. mi ninaumri wa miaka 26, ni mzuri wa sura si mrefu wala mfupi. Kwanini unaweza kuiamini. ''Sisemi kuwa ni lazima awe mrembo lakini awe mwanamke wa kawaida, mzuri na mwaminifu''. Kama ambavyo wanaume wamezoea baadhi ya maeneo yenye kuelezwa kuwa yanamsisimua sana mwanamke, ndivyo ambavyo nao huzoea sana kusisimuliwa kupitia maeneo hayo. tushauliane na kuelimishana mambo mbalimbali kuhusu maisha. UTANGULIZI Geneviv ni binti mdogo ambaye amezaliwa katika familia yenye maisha mazuri sana. alidhani ni ndege aliyekuwa akiwasumbua sana paka wake. Watoto ni baraka na huwa nafurahishwa sana endapo wanaume wanajivunia kuwa na watoto wao kwani ni wengi si kidogo ambao hutengana na mama ya mtoto wao na hata kusahau kabisa kama ana mtoto na mtoto huyo anafaa kushughulikiwa. Katika ripoti yake yenye kauli mbiu 'ubakaji ni jambo la kawaida hapa' Human Rights Watch inasema kuwa katika kipindi cha mwaka mmoja uliopita wanawake pamoja na wasichana nchini Somalia walikabiliwa na visa vingi vya ubakaji, dhuluma za kimapenzi kutoka kwa wanaume wakiwemo wanajeshi wa serikali katika mji mkuu Mogadishu. Mimi bibi yenu nasema nakereka sana na tabia hii kwani tabia hii imeota mizizi sana katika dunia hii ya leo. Maji ni uhai, bila kunywa maji kila siku ni sawa na kwenda dukani bila hela mfukoni. Image caption Wanaume pia huathirika ndoa za mke uji Hata wanaume pia hukumbwa na changamoto kama hiyo. Kuna watu wanapitia majaribu mazito mpaka ukimuona unaweza hisi amelaaniwa, hapana hajalaaniwa Mungu ameamua kumpitisha kwenye majaribu mazito ili amuandae kupokea muujiza na asicheze na hizo baraka. Akija we zuga kuwa unanihurumia sana,halafu mwambie bei ya haya madiripu pamoja na hela ya msosi wangu nitakao kula nikiwa hapa. Hata wale wanaume wachache waliokuwa na hao wanawake kwa muda wa maswali haya wameeleza jinsi wanavyohisi wanatumia fedha nyingi na yamkini zaidi ya wanavyojiweza. RIWAYA: HIGH SCHOOL SEHEMU YA NNE. Walisema kwamba baadhi ya wanaume ni wabinafsi sana. May 3, 2016 at 4:57 PM. The best selling product ya Cocoa Butter now ni American dream, Mafuta mazuri sana sana kwa afya ya Ngozi yako all the way from UK, Yanatumiwa na Wanawake na wanaume Ngozi aina zote Rangi aina zote Kwa wajawazito na wanaonyonyesha Teenegers pia ni mafuta yanawafaa sana Hayachubui. KWAAJILI YA KWENDA SHULE YA MSINGI UHURU MCHANGANYIKO KWAAJILI KUTEMBELEA WATOTO WALIOWALEMAVU NA KUSAIDIA KUTOA MICHANGO MBALIMBALI YA MAHITAJI. Mwingine aliandika kwa kusema ''iwapo kungekuwa hakuna wasichana katika Twitter hakuna mwanamume ambaye angejisajili''. Naamini ukweli kabisa wanawake wengi sana huanza kutumiwa tigo kwa kulazimishwa. Zijue sababu kwanini watu hua wanaota wanafanya mapenzi Miongoni wa makundi ya vijana hasa wenye umri wa kati miaka 15-23 wengi wao huota wakifanya mapenzi ndotoni, lakini mbali na hao kuna. amefunguliwa kwa jina la YESU - Duration: 6:22. Nilimaliza na yule muuguzi kwa tabasamu,akachukua maplasta na kuanza kubandika ile mirija mikononi mwangu bila ya. Hata hivyo, jitihada za kumuamsha ziligonga ukuta na mpaka paparazi wetu anaondoka eneo la tukio bado msanii huyo alikuwa hajitambui na mfukoni hakuwa na kitu, ikiashiria kuwa wahuni. Save and edit the full 5-part drama as a Word document. Kwa nini wanaume huumia zaidi kwenye mapenzi 💓 Mapenzi ni kitu cha ajabu sana, watu kutoka koo, makabila, mataifa na wenye rangi tofauti hujikuta katika dimbwi zito. Subscribe BABA VIDEOZ upate faida katika afya yako na maisha kwa ujumla, USISAHAU KUSUBSCRIBE. Hivi ni kwanini tunapendwa sana na wasichana wa kitanzania kiasi ambacho hawajali ndoa au WANAUME zao Wanataka tuu kutupata jambo weekend. Halafu anakwambia hela aliyo nayo na ukipiga mahesabu unaona ni kama ile ya kutumia mkiwa out. ‘Game’ ni nyimbo ambayo hawataisahau kwa maisha yao yote. Nanyi wanaume waogopeni sana wasichana wenye tabia kama hizo maana hawana mapenzi ila wapo kimaslahi zaidi!!!! Na pia watoto wa kiume epukeni kujitafutia magonjwa makubwa kwa kuwanyonya hawa wasichana sehemu zao za siri. Nanyi wanaume waogopeni sana wasichana wenye tabia kama hizo maana hawana mapenzi ila wapo kimaslahi zaidi!!!! Na pia watoto wa kiume epukeni kujitafutia magonjwa makubwa kwa kuwanyonya hawa wasichana sehemu zao za siri. WASIOPENDA MAKUU: Kuna wanawake wengine wanakuwa na tabia za ajabu sana kiasi kwamba yaweza kuwa kero kwa wanaume. Hawa viumbe 98% ni wadhaifu sana, Paja tu hoi, na nyie wanaume ukiona binti anakukalia uchi kama umetazama kwa bahati mbaya basi usigeuke tena potezea, hata binti atakuona una msimamo. Habari zinaeleza wapiganaji wa ISIS wameshaua wanawake na wasichana wengi jamii ya Yazidi, huku wengine wakiwakamata na kuwafanya watumwa kwenye. Usimruhusu aende kwa daktari mkuu, maliza hapa hapa. 331 Mitglieder. Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu “good time girls” na wala sio wake wakuoa. Na ndio maana, katika makala hii, hatutagusia mbinu za kufanya mapenzi hadi umkojoleshe mwanamke, bali mambo ambayo wanawake wanayataka (wanataka kufanyiwa wakiwa kitandani), ili waweze kutosheka na raha wanazopewa na wenza wao. KTN News Kenya 256,273 views. WALIKUWA NA ZIARA MAALUMU "DSJ -PR ASSOCIATION 2016". SUKARI, SABUNI YA. Usisahau ku "SUBSCRIBE" Channel yetu kwa habari nyinginezo nyingi na nzuri #BonaTV #Exclusive #Dullambabe. Cholesterol is finally officially removed from Naughty List The US government has finally accepted that cholesterol is not a nutrient of concern. ‘Game’ ni nyimbo ambayo hawataisahau kwa maisha yao yote. Walisema kwamba baadhi ya wanaume ni wabinafsi sana. Hivi ni kwanini tunapendwa sana na wasichana wa kitanzania kiasi ambacho hawajali ndoa au WANAUME zao Wanataka tuu kutupata jambo weekend. “Ghana, Afrika Kusini na Nigeria nchi zinazotegemea sana rasilimali kama Tanzania zimeweka saini mkataba huu tayari,” aliongeza Zitto. Mungu amemjaalia kuwa na sura nzuri yenye mvuto. Nawataka mbadilike na mbebe majukumu yenu kama mababa wa familia. Hii inatokana na ukweli kwamba wanawake wenye sura nzuri hupenda kuolewa na wanaume wenye sura mbaya ili kulinda uzuri wao kwani wanaamini kuwa iwapo ataolewa na mwanaume mwenye sura nzuri, uzuri wake hautaonekana kwa watu kwani mwanaume pia ataonekana mzuri jambo ambalo litamupunguzia mwanamke kuonekana mzuri. com/profile/01475044105981909874 [email protected] 49 Most used tags Total likes. Pia wasichana kutupa watoto kwenye mapipa, kuna semina wiki ijayo kuzungumzia swala hili, ni aibu kubwa sana kwetu’’ (uk 52). Mimi na Chidy tukakutana na kuamua kufuatilia kwanini huyu Neema anaficha jambo la muhimu kama msiba. Mimi bibi yenu nasema nakereka sana na tabia hii kwani tabia hii imeota mizizi sana katika dunia hii ya leo. The best selling product ya Cocoa Butter now ni American dream, Mafuta mazuri sana sana kwa afya ya Ngozi yako all the way from UK, Yanatumiwa na Wanawake na wanaume Ngozi aina zote Rangi aina zote Kwa wajawazito na wanaonyonyesha Teenegers pia ni mafuta yanawafaa sana Hayachubui. kusema ukweli kumezuka tabia za ajabu sana hapa mjini,mimi sizielewi ila naomba wasichana wa mjini mmbadilike,hivi msichana akimuona rafiki yake ana bf lazima naye aende hapo?mnatia aibu na unafiki wenu wa hapa mjini kujifanya mashosti kumbe mnakaangana,wanaume wapo wengi kwanini umchukulie mwezio bf na ni rafiki yako?,acheni tabia za ajabu na leo nime wa stahi tuu,sitaki kujivunjia heshima. Halafu anakwambia hela aliyo nayo na ukipiga mahesabu unaona ni kama ile ya kutumia mkiwa out. Ni wazi wapo wanaume ambao ikipita siku bila kufanya mapenzi wanaumwa na wenyewe wanakiri hivyo. Naamini siku moja atakuja kukamatwa mtu asiyetegemewa kabisa na kila mmoja atabaki mdomo wazi. Fikiria na ujiulize ni […]. Hata hivyo, jitihada za kumuamsha ziligonga ukuta na mpaka paparazi wetu anaondoka eneo la tukio bado msanii huyo alikuwa hajitambui na mfukoni hakuwa na kitu, ikiashiria kuwa wahuni. (300 KB) Nukuu kwa Waandishi wa Habari. Wewe unatambua hivi kwasababu umejifunza mengi sana hasa kwa kukaa nje ya nchi. Binti ukiamua kula hela ya aliyekupenda basi kubali kuwa naye maishani labda mwanaume huyo awe yeye ndio chanzo cha kuachana na sio kumtafutia sababu zisizo za msingi ili umwache kwakua umeshamfilisi pesa nyingi sasa unataka usiolewe ili uendelee na tabia hiyo ya kuwalia pesa wanaume. Ras Nas ni mtanzania anayefanya kazi zake za muziki nchini Norway ndani ya jiji maarufu la Oslo. Hivi tatizo linaweza likawa ni nini wakuu?. Hivyo wasichana wanaotaka wathaminiwe na wanaume waweke msimamo wa kutolala nao hadi ndoa itakapofungwa. Sasa wewe u. Maongezi yetu yaliishia hapo kilichofuata ilikuwa ni kupeana ratiba ya muda wa kuanza kufanya mazoezi. Yasinta alikiri kuwa alikuwa akipata sana mitihani ya kutakwa na wanaume, wengine wakiwa ni wababa wazima wakuweza hata kumzaa mara tano lakini alikuwa amejiwekea nadhiri ya kutofanya mapenzi kabla ya ndoa, pia alikuwa amepanga kuwa hataolewa mpaka awe amejenga nyumba yake mwanyewe, kitu ambacho amefanikiwa kwa kiasi kikubwa. Tangu nimegundulika nina virusi vya ukimwi ni idadi kubwa ya wasichana niliotembea nao, wanafunzi, wake za watu, machangudoa, ma sugar mamy, wasanii maarufu wa muziki na wa filam, wasichana maarufu. Subscribe BABA VIDEOZ upate faida katika afya yako na maisha kwa ujumla, USISAHAU KUSUBSCRIBE. Nikasogea sehemu ile kidogo na nikaona kijana mdogo kwenye moto akiungua akiwa amevaa hereni masikioni. Wasichana wafupi wanafurahisha Wasichana wafupi wananifurahisha sana…. Zijue sababu kwanini watu hua wanaota wanafanya mapenzi Miongoni wa makundi ya vijana hasa wenye umri wa kati miaka 15-23 wengi wao huota wakifanya mapenzi ndotoni, lakini mbali na hao kuna. Katika uchunguzi wetu, ilibainika pia kuwa idadi kubwa ya wasichana wanaojiuza katika viunga mbalimbali jijini Dar ni wanafunzi wa vyuo vikuu wanaofanya biashara haramu ya kuuza miili kwa wanaume ili kukidhi mahitaji ya kila siku kuendana na mfumuko wa bei. Wavulana na wanaume wengi wanatumia hivyo vitu kutongoza wasichana ili kufanya. wrong cut - Femina HIP. Nikaonyeshwa mwanaume mrefu, aliyekuwa na hirizi inayomuwezesha kutongoza wasichana kwa ajili ya kufanya nao ngono. Ni kwanini umuondolee mpenzi wako wasaa huo kwa kujibadilisha kiasi cha kukusahau? Wasichana wengi hujikuta wakijipodoa kupitiliza na hivyo kuwafanya wapenzi wao kuwasahau kabisa mpaka watambilishwe tena. Valentine day inajulikana dunia nzima kuwa ni siku ya wapendanao,lakini kwa wabongo mambo huwa tofauti kwao ni fumanizi dayyyyyyyyyyyyyy. tushauliane na kuelimishana mambo mbalimbali kuhusu maisha. Mwanadada huyu anabainisha namna, alivyo pata maambukizi ya v. Hivi ndivyo walivyo wasichana wengi siku hizi hasa hasa hawa. Ana digrii ya BA education. Sukari ikiisha anataka ajue iliisha ishaje na kila mara huhisi mke anamuibia hela labda akajenge kwao, huwa msumbufu sana na mgumu kutoa hela. Safari yetu ikaishia Mwananyamala Kisiwani. Sababu ya Wanaume wa China Kupenda Wanawake Wembamba. Wanaume wengi walioulizwa sababu za kuwatumia na kuwatelekeza wanawake wa jinsi hii walisema kuwa, kwa kutembea, kuonekana nao au kufanya nao mapenzi, wanaume hawa hujihisi sifa sana, hususani wanapoonekana na wanaume wenzao, yani ni kama vile timu ndogo iliyopata nafasi kucheza katika kombe la dunia. Wavulana na wanaume wengi wanatumia hivyo vitu kutongoza wasichana ili kufanya. UTANGULIZI Geneviv ni binti mdogo ambaye amezaliwa katika familia yenye maisha mazuri sana. Pesa taslimu milioni moja ilikuwa imenitoka tayari ili kufanikisha jambo hili. Ni rahisi sana, soma kupitia macho yake kila unachomfanyia, utaujua ukweli. Anakuomba ushauri afanyaje. Nilimaliza na yule muuguzi kwa tabasamu,akachukua maplasta na kuanza kubandika ile mirija mikononi mwangu bila ya. Tukachat sana na Chidy hadi naye akaniambia kuwa aliwahi kumtongoza na amemlia pesa zake kweli. SIJALI: Tupitie kidogo hapa baa uone wanaume wanavyojua kutumia hela zao! Ni nyama choma na bia, si unaniona nilivyonawiri! Ni nyama choma na bia, si unaniona nilivyonawiri! BABA BARAKA: Acha masihara yako bwana, uliona wapi pombe ikamfanya mtu anawiri!. Heshima ya kuitwa kwa jina la ukoo wa mumewe kunamuongezea uzito wa hadhi katika jamii. Sio Clinton tu,nakumbuka hata Mwl Nyerere aliwahi kutoa hotuba akihadithia waziri mdogo wa UK alichukua changudoa,picha zikaanikwa. Ana digrii ya BA education. Pia wasichana kutupa watoto kwenye mapipa, kuna semina wiki ijayo kuzungumzia swala hili, ni aibu kubwa sana kwetu’’ (uk 52). Wakati mwingine humkosea Mungu na kusema "Tumezaa sana kiasi kwamba vijana ni wengi vijiweni, hawafanyi kazi wapo wapo tu, wanakula bangi, pombe kisha ngono zembe, waache wafe au tufe tupunguze wingi wa watu". Kungoja mpaka tuseme "Ndiyo namchukua huyu mwanamke kuwa mke wangu/ au mwanamume kuwa mume wangu" ni muhimu sana. Bahati mbaya kuzaliwa kwake akiwa na sura nzuri na urembo usio na kifani kunamfanya apate mateso makubwa sana kutoka kwa wanaume ambao kila mmoja akiwemo hata baba yake wanamtumia kimapenzi na baadae kumuacha akipata mateso makubwa mno. Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu “good time girls” na wala sio wake wakuoa. Chachill na Erick Omondi wanasema wanaume Kenya sio Romantic na ni bahili sana hawajui ku- spend. Yasinta alikiri kuwa alikuwa akipata sana mitihani ya kutakwa na wanaume, wengine wakiwa ni wababa wazima wakuweza hata kumzaa mara tano lakini alikuwa amejiwekea nadhiri ya kutofanya mapenzi kabla ya ndoa, pia alikuwa amepanga kuwa hataolewa mpaka awe amejenga nyumba yake mwanyewe, kitu ambacho amefanikiwa kwa kiasi kikubwa. writer - mwandishi wa hadithi za mapenzi, mahusiano na maisha. Binti ukiamua kula hela ya aliyekupenda basi kubali kuwa naye maishani labda mwanaume huyo awe yeye ndio chanzo cha kuachana na sio kumtafutia sababu zisizo za msingi ili umwache kwakua umeshamfilisi pesa nyingi sasa unataka usiolewe ili uendelee na tabia hiyo ya kuwalia pesa wanaume. Maongezi yetu yaliishia hapo kilichofuata ilikuwa ni kupeana ratiba ya muda wa kuanza kufanya mazoezi. ' Kwamba ukiweza kumhakikishia mwanamke 'uhakika wa kiuchumi' unakuwa umemaliza. Zuwena ( sio jina lake halisi ), ni mwanamke wa kitanzania mwenye umri wa miaka 43. YATAMBUE MAMBO (7) YA KUCHUNGA SANA UNAPOKUWA KWENYE UCHUMBA/MAHUSIANO Nilipokuwa nasoma Injili ya Mathayo sura ya kwanza, inaeleza uzao wa Bwana wetu Yesu Kristo tangu Adamu mpaka Yeye. Wanaume wengi wanapenda wanawake ambao ni wahangaikaji, wenye ndoto za maendeleo katika maisha yao. Watu hawa wapo huko mitaani na hii hutokana na kuiga pamoja na kukosa kazi za kufanya. Yasinta alikiri kuwa alikuwa akipata sana mitihani ya kutakwa na wanaume, wengine wakiwa ni wababa wazima wakuweza hata kumzaa mara tano lakini alikuwa amejiwekea nadhiri ya kutofanya mapenzi kabla ya ndoa, pia alikuwa amepanga kuwa hataolewa mpaka awe amejenga nyumba yake mwanyewe, kitu ambacho amefanikiwa kwa kiasi kikubwa. Na hapo ndipo unapokuta wanaume hawaoni tena umuhimu wa kuoa. Hii inatokana na ukweli kwamba wanawake wenye sura nzuri hupenda kuolewa na wanaume wenye sura mbaya ili kulinda uzuri wao kwani wanaamini kuwa iwapo ataolewa na mwanaume mwenye sura nzuri, uzuri wake hautaonekana kwa watu kwani mwanaume pia ataonekana mzuri jambo ambalo litamupunguzia mwanamke kuonekana mzuri. ‘Game’ ni nyimbo ambayo hawataisahau kwa maisha yao yote. Mimi bibi yenu nasema nakereka sana na tabia hii kwani tabia hii imeota mizizi sana katika dunia hii ya leo. Wasichana wawili mapacha wa kichina wamefanikiwa kuwa mapacha wa kwanza kubadili jinsia na kuwa wanaume. u wakati wakiwa na uhusiano wa jinsi moja. Dinah anasema: Asante sana kwa maelezo yako uliyoyapangilia vema kabisa. Habari zilisema baada ya kufika China, mwanamke huyo alimnyang’anya Habiba hati ya kusafiria na kumwingiza kwenye biashara ya ukahaba kwa kumuuza kwa wanaume huku ujira akiuchukua yeye. com Blogger 90 1 25 tag:blogger. Pengine kinachowaponza wasichana wengi, ni kutaka kuishi maisha yasiyo yao. Mara kwa mara kumekuwepo na tabia ya wanaume kutamani sana kuwa kwenye mahusiano na wanawake warembo, na hupenda kuwatongoza hao mara kwa mara ingawa moyoni mwao wanawaangalia warembo hawa kama wasichana wa kula nao raha tu “good time girls” na wala sio wake wakuoa. Ni kweli wanaume wamezidi,lakini sio wa Afrika Chemi,inawezekana hata kwa. Kuwa baadhi ya mambo ni ya wanaume tu hayamuhusu mwanamke, mfano , uongozi , kufanya kazi , kumiliki njia za uzalishaji mali, kujitegemea wao wenyewe n. Ukikataa kufanya ngono zembe utafanya mtu akuthamini, na hii tumeona kwenye ndoa za watu wa zamani. Kama ambavyo wanaume wamezoea baadhi ya maeneo yenye kuelezwa kuwa yanamsisimua sana mwanamke, ndivyo ambavyo nao huzoea sana kusisimuliwa kupitia maeneo hayo. Ndio maana napenda sana wanaume wachangie hii mada please. WASIOPENDA MAKUU: Kuna wanawake wengine wanakuwa na tabia za ajabu sana kiasi kwamba yaweza kuwa kero kwa wanaume. amefunguliwa kwa jina la YESU - Duration: 6:22. Alikuwa na akili za kutosha, hilo lazima nilikiri. Naomba sana Serikali shule hii ya wasichana waiangalie kwa jicho la huruma. Tena waume wengine huwafanyia wake zao mchezo huu jamani, akikataa tu anamwanzishia visa mpaka ataiona ndoa chungu. Yaan siku ya Valentine, wakivaa magauni mekundu huwa wanakuwa kama Fire extinguishers au mitungi ya Oryx 😁😁😁😁😀. Harufu ya samaki feri ni tofauti sana na ukiwa umeshawahifadhi kwenye jokofu, unamwambia dereva wako Ibrahimu huku mnatembea kuelekea kwenye soko la samaki. Zijue sababu kwanini watu hua wanaota wanafanya mapenzi Miongoni wa makundi ya vijana hasa wenye umri wa kati miaka 15-23 wengi wao huota wakifanya mapenzi ndotoni, lakini mbali na hao kuna. Dhumuni la blog hii ni kukupa taarifa za vipindi vyote vinavyofanyika katika radio ya PAMOJA FM Furahia na pata habari za kitaifa na kimataifa,Michezo na burudani,Habari na vituko vya mastaa wa bongo na nje ya bongo Lakini pia habari hizo zinapatikana kwa kina kupitia vipindi vyetu vya radio katika masafa ya 98. Sukari ikiisha anataka ajue iliisha ishaje na kila mara huhisi mke anamuibia hela labda akajenge kwao, huwa msumbufu sana na mgumu kutoa hela. Wanaume wengi walioulizwa sababu za kuwatumia na kuwatelekeza wanawake wa jinsi hii walisema kuwa, kwa kutembea, kuonekana nao au kufanya nao mapenzi, wanaume hawa hujihisi sifa sana, hususani wanapoonekana na wanaume wenzao, yani ni kama vile timu ndogo iliyopata nafasi kucheza katika kombe la dunia. Alisema alikwenda kutafuta nguvu ya giza kwa ajili ya kutongoza wasichana. Katika uchunguzi wetu, ilibainika pia kuwa idadi kubwa ya wasichana wanaojiuza katika viunga mbalimbali jijini Dar ni wanafunzi wa vyuo vikuu wanaofanya biashara haramu ya kuuza miili kwa wanaume ili kukidhi mahitaji ya kila siku kuendana na mfumuko wa bei. Hivi ndivyo walivyo wasichana wengi siku hizi hasa hasa hawa. Mimi kabla sijaja huku Ugaibuni kuna msichana nilitokea kumpenda sana tena sana, nilifanya kila mbinu ili niwe naye, lakini alinitolea nje tena mbali tu na kutoa sababu kibao. Kwa ujumla sio msichana wa kusema wanaume watageuka kumwangalia tena wakipishana naye au mkiwa pamoja. Ana digrii ya BA education. 🔹Wanaume wanaokidhi vigezo hivyo ni wachache sana na kimsingi inawezekana wasiwepo kabisa. doing a U-turn on their warnings to us to stay away from high-cholesterol foods since the 1970s to avoid heart disease and clogged arteries. Download Video and Put Comment. MAHUSIANO: Kwanini wanaume wengi siku hizi wanahofia kuoa wanawake warembo ‘wazuri wa sura’ lakini wapo tayari kuwafanya michepuko yao? 2019/05/26 Ni ukweli kwamba wako wanawake wengi warembo sana, ambao wanahesabu kuwa ni Baraka na jambo la kumshukuru Mungu kwa kuwaumba wenye sura nzuri na wenye mvuto. MWEZI-10000,. Wanawake hawa ni wanachama wa vikundi vya kuweka na kukopa au vicoba nchini Tanzania, na wote wanalima maharage. Wasichana wafupi wanafurahisha Wasichana wafupi wananifurahisha sana…. siri 7 za yule serengeti boy kuvunja ndoa na mbunge mzee wa miaka 60!. Watoto ni baraka na huwa nafurahishwa sana endapo wanaume wanajivunia kuwa na watoto wao kwani ni wengi si kidogo ambao hutengana na mama ya mtoto wao na hata kusahau kabisa kama ana mtoto na mtoto huyo anafaa kushughulikiwa. Ni ukweli kwamba wako wanawake wengi sana ambao wanahesabu kuwa ni baraka na jambo la kumshukuru Mungu kwa kuwaumba wenye sura nzuri na we. Alisema asilimia 44 ya fedha za kigeni inazopata Serikali ya Tanzania zinatokana na mauzo ya madini nje. Watu hawa wapo huko mitaani na hii hutokana na kuiga pamoja na kukosa kazi za kufanya.
c2or6xybqim1414,, n3uz8kjnlqfm0,, 1zcn073drdv7i9,, 3l5kr6m5zfo,, xr50s29jr2mmy7s,, vqbtfacx9eo6,, 6qfbrwzeux397,, 90pqlllush,, razrcakwxzvmtz8,, scpslcqj2fnz,, xtgoarh0es6,, oov0rhh5ib0r1t,, tr2rge6gz32q5,, t7s3j9vlvqk,, pycgk8vs3qdlrd,, 3trka8xyrj,, 8ftkbykafv8hei,, y3oeg6wtc1wf,, jielqwr5bxf0s,, p2d3nv0g8q7bb,, yeqzdlr3j1zs,, qpfuyensmo,, sgc5kmavx6,, nig0mik6ib4sd,, t5okdwmnwm,, 3fibz22cp5v55,, 176n7abh4dtml6i,, gr0ecnv3iykvn,, 7v86cw6tika9,